เรื่องของ แพท้าย 86...

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ta_liv, 11 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ta_liv

ta_liv New Member Member

10
    0
    1
    อยากจะทราบว่า แพท้าย 86 เต็ด รายละเอียด ส่วนประกอบมีอะไรมามั่งคับ

แล้วราคาตกอยุ่ประมานเท่าไหร่คับ

ขอบคุณผู้รู้ล่วงหน้าทุกคนคับผม:D:D

2. ta_liv

10
    0
    1
  3. Lycan_X

Lycan_X New Member Member

50
    0
    0
    อัตราทดของเฟื่องท้าย 4.1 หรือ 4.3 หรือ 4.5 , หรือ 4.7 แล้วแต่ว่าเป็นเต็ดซิ่งหรือป่าว สายเบรคมือมีไหม? โดนตัด ออกไป มีกันโครงติดมาด้วยไหม? ราคา ถ้าไม่ใช่เต็ด จะถูก ต่ำกว่าหมื่น แต่ถ้าเป็นเต็ด ธรรมดา พันปลายๆถึงหมื่นๆต้น ถ้าเป็นเต็ดซิ่งที่หายากๆ ราคากระโดดขึ้นไปสูงถึง หมื่นกลางๆถึงเกือบสอง

4. ta_liv

10
    0
    1
    ขอบคุนคับ

ผู้รู้ท่านอื่นมีรายละเอียดมากกว่านี้ ก็มาเพิ่มเติมได้นะคับ

จะรอฟังอยู่คับผม หาข้อมูลคับ

5. KE70_RETROCAR

KE70_RETROCAR New Member Member

19
    0
    0

ลองเข้าไปถามที่นี่ดูครับเขามีเพลาท้าย ae86 เยอะครับ
    http://board.thaispeedcar.com/forumdisplay.php?fid=60

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้