สปริงหลังของ Type R เอามาใส่กับโช้คหน้าเดิมได้ไหม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EKIBM, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EKIBM

EKIBM New Member Member

10
    0
    0
    พอดีคนขายปริงมาให้ผิดครับ อยากได้สปริงหน้า Type R แต่ได้คู่หลังมาครับ คู่หลัง Type r นี้ใส่คู่หน้าเดิมของเราได้ไหมครับ ถ้าได้มันดีหรือแย่กว่าเดิมครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 สิงหาคม 2009
  2. EKIBM

EKIBM New Member Member

10
    0
    0
    รอฟังผู้รู้ครับ

3. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ผมว่าไม่น่าจะได้นะครับเพราะค่า k หน้าหลีงมันจะไม่เท่ากันครับ
    ผิดถูกอย่างไรต้องขออภัยมา ณ กระทู้นี้เลยครับ ถ้าไงรอผู้รู้มาแจงอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้