กราบขอบพระคุณพี่ตามมากๆครับ สำหรับวันนี้ กับเพลงเพราะๆ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 19 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D

"เป็นไงละตูนเชื่อพี่ก็จบไปแล้ว"

ครับพี่ สุดยอด สุโค่ย โคตรๆ

ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

หล่อโคตรรรรรรรรร

กราบขอบพระคุณพี่งามๆเลยครับไม่งั้นหามือ 2 หน้าแห้งแน่ อิๆ

2. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อะไรกันอีกเนี้ย..........ไม่บอกกันเลย...........มีไรดี ๆ ก็บอกกันมั้งดิ..........พี่ตามช่วยเลือก 2 DIN งาม ๆ ให้ด้วยดิ..........เดียวหาเรื่องเอารถไปไห้พี่รื้อเล่น ๆ อีกคนดีกว่า.........Din เดียวมันไปรู้สึกอะไรกัน...........อิอิ

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
  4. mommamz

964
    4
    0
    พี่ค๊าบบบบ ผมได้ของมาแว้วว

6050 หาไม่ได้ เอาตัวนี้แทนละกันฟะ

แกะกันสดๆ เลย

ของข้างในก็มีประมาณนี้

5. mommamz

964
    4
    0
    เอาใส่รถบ๊าน บ้าน คันนี้แหล่ะครับพี่

เฮ๊ย!!! รถเดิม บ๊าน บ้าน มันมีไอ้ของแบบนี้ด้วยเหรอ

โถ่พี่ ผมแค่ติดหลอกๆ เอาไว้เฉยๆ เหมือน inter ที่อยู่ในกันชนนั่นแหล่ะ

ไอ้ที่อยู่บนนี้ก็หลอกใช่มะ

6. mommamz

964
    4
    0
    ว่าแล้วก็รื้ออันเก่าออกซะ

ต่อไปก็ตัดต่อสายไฟ ยาว ตัด สั้น ต่อ ไม่พอ ซื้อใหม่

เรียบร้อย test ดูซะหน่อย ก่อนเอาเข้าที่

ต่อสายไฟ test เรียบร้อย ก็ยัดโบ๊ะเข้าไปเลยย

เป็นอันเรียบร้อย โรงเรียน น้องตรูนนนน

7. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    รถบ้านคันนี้ของเล่นมันเยอะจิงๆ :D:D:D

ปล. ออกไปไม่มีโทรมาเรียกกันบ้างเลยนะ :cry::cry::cry:

8. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    คอรับชั่นอีกแล้ววววววววววววววววววว

9. mommamz

964
    4
    0
    2Din Pioneer AVH-P4150DVD

จัดไปน้องเอ๋ย อิอิ :D

10. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    รู้มาก

ใครบอกคอรัปชั่นฟร่ะ คราวนี้แม่ง โดนเต็มๆ !

ขอบอกว่าราคาแรงมากครับ 555+

ปล. ผมรอราคาจากพี่บุคและรุ่นที่น่าสนใจ ตั่งแต่ต้นปี ยันกลางปีเลยนะครับพี่ :D ไม่เป็นไรครับขำๆพี่ จบและครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2009
  11. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    ดีใจด้วยครับ รถข้าน้อย 4050 เองออะ ของคุณตูนรุ่นใหญ่เลย ยังไงก็วัยรุ่น pioneer เหมือนกัน

12. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  13. poomsiri

672
    8
    0
    โห้พี่ตาม.............แล้วพี่ตามหาให้ได้เท่าไรอ่ะ.............เบาะยังไม่มาซักที...........เดียวไปเล่นจอก่อนดีกว่า..........อิอิ :D:D:D

14. mommamz

964
    4
    0
    เอาจริงอ๊ะป่าววว ไว้วันไหนเข้าเมืองไปเดินเล่น จะได้ดูเผื่อ อิอิ :D

15. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เหมือนของพี่โตนเลย

:D

16. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ไม่รู้จะเปลี่ยนเบรคสกาย หรือ จอ2dinดีเลยเนี่ย หุหุ

17. poomsiri

672
    8
    0
    เลือกเอาซะอย่าง............ถ้าเลือกไม่ได้ก็เอามันทั้งคู่เลย..............ตอนนี้ขอ คอรัปชั้นที่บ้าน แบบไอตูนก่อนแล้วเดียวเจอกัน 4150dvd อิอิ:D:D:D

18. poomsiri

672
    8
    0
    จิงป่าวเจอกันตั้งหลายทีไม่รู้เลย.............เดียวคราวน่าต้องขอลองกดเล่น หน่อยแล้ว พี่โตนมาคอมเมนหน่อยว่ารุ่น นี้เป็นไงบ้าง แล้วท่านได้มาเท่าไร...........อิอิ :D:D:D

19. poomsiri

672
    8
    0
    เดียวขอเบียดเงินราช บังเงินหลวง มาก่อนนะพี่ตามครบเมื่อไรแล้ว.........ไม่ต้องกลัวเดียวไปลากถึงห้องเลย............อิอิ :D:D:D

20. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ถ้าจำไม่ผิดน่าจะใช่รุ่นเดียวกะพี่โตนนะพี่

เพราะหน้าตามันคล้ายๆกัน.....อิอิ

21. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่โตนหรือก้องถ่ายรูปมาให้ดูหน่อย ยั่วกิเลส คนกิเลสหนา หน่อย !

22. pOR...

836
    2
    0
    เบรคเลยๆๆๆๆ กูอยากได้อยู่ นานและ ไม่ได้ทำสักที :D:D:D

23. mommamz

964
    4
    0
    ทำมัน 2 อย่างเลย ให้มันตาร้อนกัน 2 คน อิอิ :D

24. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0

อ้าว ไหนว่าไม่ทำแล้วไง จะเรา Blackberry ไม่ใช่เหรอ อิอิ

25. pOR...

836
    2
    0
    โปรเจค ต่อไปแล้วเบรคเนี่ย ผมสอยมาแล้ว Black Berry อ่ะ ถูกใจโคดๆ :D:D:D

26. tOon`

2,324
    43
    48
    บอกแล้วว่า ปออะ เสี่ยปอ

แม่งลงอ่างทุกสัปดาห์

27. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไหน..ไหน..ใครไป..ไม่ชวนเลย...น่ะ...น้อง..น้อง..ครับ..พี่ว่างวันศุกร์น่ะครับ..พาไปหน่อยสิ..แบบว่า..แบบว่า..ไม่เคยอ่ะ..

28. pOR...

836
    2
    0
    อย่าไปเชื่อตูนนะพี่ ผมไม่รู้เรื่อง ผมโดนใส่ร้ายยย :cry::cry::cry:

29. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ให้ตูนมันรุไรมากไม่ได้เว๊ย อันตรายจิงๆ

30. tOon`

2,324
    43
    48
    ไม่ใช้ แหม๋ๆ พูดซะ

สุดยอดดดดดดด
    เก๋เก๋ นะ เก๋เก๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้