ใครพอมีร้านแปลงแอร์เดิมๆเป็นแอร์autoบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย DenKi, 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DenKi

DenKi New Member Member

321
    14
    0
    ผมมีแต่หน้าจอครับ ขอรายละเอียดร้านและเบอร์โทรด้วยครับ ถ้าแถวเส้นแถวนวมีนทร์- เกษตรตัดใหม่ บางกะปิ ลาดพร้าว รามคำแหง รามอินทรา สุขา123 ได้ก้ดีครับ หรือใครมีร้านแนะนำก้บอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากก

2. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    รถอีหยังหล่ะครับ

3. ACCORD 2000

ACCORD 2000 New Member Member

109
    3
    0
    เพื่อนผมเอาแต่หน้าจอไป
    พี่หนึ่งในซอย ญาติกาเก่าอ่ะคับที่ตอนนี้เจ๊งไปแล้วอ่ะคับ เลียบทางด่วน ทำได้คับ จบด้วย ^^

4. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    รถอะไรอ่าคับ

5. DenKi

DenKi New Member Member

321
    14
    0
    รถ starlet ep 82 ครับ ไงขอรายละเอียดที่ตั้ง เบอร์โทรร้านด้วยครับ

6. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    โอว ได้ แอร์AUTO มาแล้วหรออ แหล่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้