จะเอารถไปเข้าไฟแนนซักสามหมื่นผ่อนปีนึง จะต้องจ่ายเดือนละเท่าไหร่ครับ +ทำกับที่ไหนดี...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สรวิศ มิ่งเชื้อ, 26 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเอารถไปเข้าไฟแนนซักสามหมื่นผ่อนปีนึง จะต้องจ่ายเดือนละเท่าไหร่ครับ
    +ทำกับที่ไหนดี ผมอยู่เชียงใหม่

1. อินทร มิตรสินด่วน

2. ดอกประมาณเท่าไหร่ครับ

3. ต้องดูรถว่าปีไหนอะครับ

4. 36-37อ่ะครับ

5. น่าจะ ร้อยละสิบขึ้นอะ

6. แนะนำกรุงศรีครับ ผมก็อยู่เชียงใหม่ครับ

7. ผม NV แค็บ ปี 38 เอามา แสนนึงครับ ผ่อน 60 งวด ปาไป 2700

8. แล้วจำนำเล่มที่บริษัทไหนอ่ะครับ ไม่รู้จริงๆไม่ได้กวนนะครับ

9. Koonay Iceland

Koonay Iceland Guest

0
    0
    0
  10. กรุงศรีคาโฟแคชใช่ป่ะครับ

11. Koonay Iceland

Koonay Iceland Guest

0
    0
    0
    มีแต่เสียกับเสีย แล้วถ้าจำนำเล่มดอกร้อยละเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้