ขอบอกว่า""" แอร์ในรถเอ็นวีมันหนาวมาก""สุดๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ ยู เอ็น อั๋น, 27 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบอกว่า""" แอร์ในรถเอ็นวีมันหนาวมาก""สุดๆ

1. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    หา เนื้อ อุ่นๆ มา คลาย หนาว สิ คับ

2. หาให้หน่อยจิครับ..

3. Bang Marn

0
    0
    0
    555+ฝนๆ หายาก หน่อย คับ ฮิฮุ

4. ฝนไรรึ...ผมอั๋นครับ เด๋วให้ป๋าแจ็คหาให้ อิอิ555+

5. Bang Marn

0
    0
    0
    55+ป๋า แจ๊ก จัดให้ หน่อย

มันหนาวมากๆเลยผมอยู่ทางเหนือมันยิ่งหนาวอ่า ฤดูหนาวเปิดไม่ได้เลย ทำไงดีมันหนาวเกิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้