เบรคแล้วเสียงดัง

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ดิด, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิด

ดิด Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนผ้าเบรกใหม่ยี่ห้อmintex ตอนเปลี่ยนได้เปลี่ยนจานเบรกด้วย เปลี่ยนทั้งผ้าเบรกและจานทั้งสี่ล้อ ตอนแรกก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่หลังจากนั้นพอเวลาเบรกเริ่มมีเสียงดัง และเดี๋ยวนี้ก็ดังมากขึ้นโดยเฉพาะเวลาที่รถใกล้หยุด ใครมีเทคนิคแก้ไขช่วยบอกผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    จริงๆๆปัญหานี้ก็เคยเกิดกับผมแต่คนละอาการกับผม รอท่านอื่นมาช่วยแล้วกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้