ขอข้อมูลการติดที่ใส่แว่นหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BabaSs, 26 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BabaSs

BabaSs New Member Member

81
    0
    0
    มันติดยังไงนะคับ ต้องเจาะฝาหลังคาหรือยังไงคับ แล้วติดยากไหมคับ ขอบคุณคับ

2. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    เท่าที่รู้และเคยเห็นนะครับ
    มันมี ๒ แบบ คือ
    ๑. แบบที่มีขายึดน๊อตกับกระจกมองหลัง แบบนี้จะต้องมีขายึดมาให้ด้วยนะครับ
    ๒. แบบยึดติดกับช่องไฟส่องแผนที่ สำหรับรถที่มีไฟส่องแผนที่ติดมาจากศูนย์

ข้อมูลผิดพลาดต้องขออภัยด้วยครับ
    :D

3. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    แหล่มเลยคับ ผมก็ใส่อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้