รถใครหว่า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tle-si, 11 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    พอดีไปอัพวามาครับ(บ้านญาติ)ไปมา 2อาทิตย์ติดแระ ไปเจอรถท่านใดไม่ทราบเจอทั้ง 2อาทิตย์เลย coupe สีขาว ทะเบียน ภต-7879 หรือ7978นี่แหล่ะจำไม่ได้เหมือนกันจอดอยู่หน้าที่ว่าการอำเภอ ไม่ทราบป็นรถสมาชิกท่านใดครับ (แล้วไปทำไหร่หว่า 2อาทิตย์ติดเลย) อยากทราบครับท่านเจ้าของรถรายงานตัวด้วยก๊าบเผื่อเอาไว้เจออีกจะได้ชวนไปกินเบียร์ซะหน่อย อิอิ:D

2. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    เจ้าของรถรายงานตัวด่วนครับ

3. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    รู้สึกว่าจะชื่อ "กอล์ฟ" ขายหมี่กรอบอยู่ที่อัมพวามั๊ง เจอตอน Meeting หัวหินอ่ะ...

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    กำลังคิดว่าน่าจะใช้ น้องกอล์ฟ เหมือนกัน

5. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ใช่คันเดียวก่ะผมเจอปล่าวอ่ะ สีขาว ล้อสปูน หางทรงสูง

ไปอัมพวา ก็เจอเหมือนกัน 2วันติดๆ

6. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ใครมีรูปไหมโพสหน่อย จำมะด้ายยย

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    วันนี้ก็เจอที่ วิภาซอยสามคับ จอดหลังตึกพงสุพี มีสติ๊กเกอร์ si ด้วยงะ สงสัยมาติดต่อเรื่อง วิริยะประกันภัย

8. rummzink

rummzink New Member Member

74
    2
    0
    โว้ว รถคันนี้เจอกันเยอะแฮะ หรือมีมากกว่า 1 คัน o_O

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

น่าจะใช่รถคุณกอล์ฟที่บ้านอยู่อัมพวา แต่จำทะเบียนไม่ได้

ต้องไปดูรูปมีตติ้งเดือนตุลาคม 2552 อะคะว่าใช่รึป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้