ไปเดินเล่น เซียงกงบางนา กับพี่บอย ร้อนม๊วก

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย first_mayri, 30 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ร้อนมากครับผม

กะว่าจะไปดูเบาะเอามาเปลี่ยนใส่รถใหม่ เลยโทรหาพี่บอย โชดดีมั่กๆ พี่แกว่าง:)

ขอตามกระแสกะเค้าหน่อย ไปถอย ALMERA มา(เอา100,000) แต่ผมไม่ขายน้องกบ(100NX)ของผมนะ ให้พ่อเอาไปขับเล่นที่บ้านต่างจังหวัด

เดินทั่วเลย ไม่ได้เบาะ แต่พี่บอยได้ปั๊มติ๊กมาแทน 555

นานแล้วนะครับไม่ได้เจอกันเลย บอร์ดก็เงียบมากๆ

เราต้องนัดทำกิจกรรมอะไรกันบ้างได้แล้วนะครับ

อันนี้ Watcharapong Noimunwai | Facebook

ฝากไปแอดกันด้วยนะครับ จะได้คุยกัน ^^

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    อยากคึกคักเหมือนกันแล่ะครับ...นัดมาเลยดีมั๊ย..

3. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    :(พี่บอยนะพี่บอย มะเห็นชวนบ้างเรย

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    มันวันทำงานอะโอ๋ ออกได้เหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้