พ่ทราบไหมค่ะว่า เส้นทางจากกรุงเทพไปพะเยามีช่วงไหนท่วมบ้างค่ะ!! รบกวนหน่อยจิ ^^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Llboozzer Clubll, 2 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    พ่ทราบไหมค่ะว่า
    เส้นทางจากกรุงเทพไปพะเยามีช่วงไหนท่วมบ้างค่ะ!! รบกวนหน่อยจิ ^^

2. nocomment ไม่เคยไปจ้า

3. ดูที่นครสวรรค์ ด้วยครับ

4. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    อยากทราบเส้น สุพรรณ-ชัยนาท พอมีใครทราบไหมค่ะ?

5. Art Somboonpol

Art Somboonpol Guest

0
    0
    0
    ถ้าวิ่งเส้นกำแพงไม่ทราบคับ แต่ถ้าไปทางพิจิตร-พิดโลก มีอยู่ช่วงออกจากนครสวรรค์คับน้ำท่วมถนนชำรุดรถเล็กต้องระวังคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้