ขอแลกเหล้า 285 สัก 1 ขวดครับ เหลือๆ สภาพสวยๆ ครับ (พี่ตั้ม 145 ฝากมาประชาสัมพันธ์)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 17 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอแลกเหล้า 285 สัก 1 ขวดครับ เหลือๆ สภาพสวยๆ ครับ (พี่ตั้ม 145 ฝากมาประชาสัมพันธ์)

1. ตอนนี้ของขาดครับ กำลังได้ที่กันเลย เหอๆๆๆๆๆ

2. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    ข้างเดียว?

3. ครับ อีกข้างพี่เบิ้มไม่ได้ให้มาอะ มันติดมากะปะตู

4. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    โต้ง ชิ้นนี้พี่เอาเน้อ ล็อคไว้ให้ด้วย.....

5. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    ของดีไปไว !

6. ปิดการรับแลกครับ พี่ธิต เอาแล้ว

7. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    285 ข้างในเหล้าขาว อิอิ

8. ไม่ทันแล้ว....ของเก่าชำรุดอยู่พอดีเลย

9. แล้วมิกเซอร์

10. ถ้าพี่ธิตจะเอามาด้วย ผมก็ยินดีรับไว้นะ อิอิอิ

11. 'HenGz Em

'HenGz Em Guest

0
    0
    0
    อันนี้ ข้าง ขวา ใช่ป่ะคับ อยากได้อ่ะคับ ทำไงคับผม

12. ของไปแล้วครับ อยู่กับพี่ธิตตั้งแต่วันที่ 24 แล้วครับ ตามดูที่กระดานซื้อขายได้เลยครับเผื่อมีคนเอามาขายอีก

13. ของผมแตกด้านขวา หักออกเลย ถ้าอยู่ใกล้เสร็จ

14. Pk Power

Pk Power Guest

0
    0
    0
    ด้านขวาซะด้วย สีเดียว กับรถผมเลย แต่ประกันผมเบิกศูนย์ ไปแล้ว เห็นว่าข้างเดียวสองพัน เลย

อิอิ ไปอยู่กับพี่ธิตแล้วครับพี่น้อง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้