ถามเรื่องเกียร์ ขับ4 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Sir-non, 4 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sir-non

Sir-non New Member Member

329
    0
    0
    ถ้าเกียร์ฝากพังนี่

ซ่อมได้หรือเปล่าครับ

แล้วถ้าซ่อมได้ ต้องซ่อมที่ไหน ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ:cry:

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ส่วนมากจะเปลี่ยน ไม่เน้นซ่อมครับ
    สถานที่แนะนำ www.mitsusport.com ครับ

3. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ปัญหาคือมันจะหาอะหลั่ยซ่อมไม่ได้ซิครับ เขาถึงนิยมเปลี่ยนของเก่ามือสองเอา ราคาทั้งลูกเกียร์ฝากก็ไม่กี่พันบาทครับ:confused::confused::confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้