ขนาดยาง พี่ๆEVO ช่วยตอบที่คับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย picalo, 14 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. picalo

picalo New Member Member

1
    0
    0
    ผมแปลง EVO5 มา จะใส่ยางคับ พวกพี่ๆช่วยแนะนำที่คับ ผมใส่หลัง 235/45/17 หน้าใส่ขนาดไหนถึงจะสวยและไม่ติดคับ ใส่สเปเซอร์นิ้วครึ่งคับ ช่วยตอบหน่อยนะคับ ขอบคุณพี่ๆEVO พี่ๆEVO ,มากๆคับ

2. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ขนาดยางควรเท่ากันทั้งสี่ล้อน่ะครับ สำหรับรถขับเคลื่อนสี่ล้อน่ะครับ :teeth: ใช้ขนาดหลังเท่าไหร่

ก้อควรใช้ขนาดหน้าเท่านั้นครับผม :teeth:

3. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ท่านประธานให้ข้อมูลถูกต้องแล้วครับ

4. MJoe

MJoe New Member Member

17
    1
    0
    เน้นหนึบ ๆ ก็ 235 เท่ากันทั้งสี่ล้อ ....... แต่ถ้าอยากให้ปลิว ๆ หน่อยก็ 225 อย่างที่ผมใส่ครับ มันเสียวดี :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้