จองเสื้อคลับครับ....ใครใส่SIZEไหนมาลงเบอร์พร้อมสี..กันเลยนะครับ สั่งทำแล้ว....ราคาอยู่ในนี้เลย

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ตามหัวข้อเลย เราสรุป เอาแบบที่...1...นะครับ
    ทั้งสีขาวและดำแล้วแต่ใครจะสั่ง...เอาสีไหนได้ตามใจ
    หรือสองสีก็ได้คับ ทั้งดำ และขาว

ราคาตามนี้ครับ.........280.....เสื้อโปโลเกรดดี
    คอไม่คับ....แขนไม่รัด. ผ้าซักแล้วไม่หด....แต่ไม่ดีเท่าเสื้อแพงๆนะครับ
    รายละเอียด ของการผลิตครับ
    ค่าบล๊อค เริ่มแรก........300
    -..เสื้อเปล่าๆ......ตัวละ........130
    -..ค่าปัก ด้านหลัง.....จุดละ..100
    -..ค่าปักหน้าอก.........จุดละ....50
    -..ค่าปักที่แขน...........จุดละ....30

ผมทำการต่อราคาเหมารวม จำนวน มากแล้วนะครับ
    ได้มาราคานี้....ถือว่ารับ ได้.....
    ค่าเสื้อรวมปักครับ......ราคานี้ตีเหมารวมทุกจุดแล้วนะครับ
    ไม่มีการลดราคา นะครับเพราะถือ ว่าถ้วเฉลี่ย กับคนอื่น
    จึงมีราคาออกมาตามนี้คับ..........ใครมีข้อสงสัยกรุณาโทร
    ถามผมเอานะครับ
    ทุก SIZEนะครับ

มีตั้งแต่ SIZE
    SM...สำหรับผู้หญิงตัวเล็ก
    SS......สำหรับผู้หญิงขนาดกะลังน่ารัก
    M.........ชายผู้ไม่เหมือนชายใด...ชายร่างเล็ก...อย่างอื่นไม่รู้
    L..........สำหรับผู้ชายน่าตาดี
    XL........สำหรับผู้ชายหล่อมากมาย
    XXL.....สำหรับผู้ชายหล่อ ลากพื้น
    2XL.....สำหรับผู้ชาย เหนือชาย

ใครใส่ขนาดไหนก็ลงรายละเอียดเลยนะครับ
    เช่น ผมหล่อ......เอา 4 ตัวขาว
    ไซด์ XXL......2....ตัว...ดำตัวขาวตัว
    ไซด์SS.........2..ตัว.....ดำตัวขาวตัว

เด๋วจะเอารูปเสื้อที่ใส่ เทสลองใส่ ถ่ายไว้มาลงให้ดู
    ผ้าไม่หนามากนะครับใส่สบาย....ผมลองแล้ว
    ใครสนใจลงรายละเอียดให้ครบ......จะเริ่มผลิตจันทร์หน้าครับ

ส่วนเรื่องการจ่ายเงินเด๋ว.....หาหนทางก่อนนะครับ
    แล้วจะลงรายละเอียดต่อในกระทู้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2009
  2. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  3. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    จอง

กูเอา L ทั้งขาวและดำอย่างล่ะ 2 ตัว รวมทั้งหมดเป็น 4 ตัว :cool:

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    XL 2 ตัว ขาวตัว ดำตัว คับผม

5. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    หาเบอร์ M ให้หน่อยดิวะ :(

6. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    XXL 2ตัว L 1ตัว สี่ดำ เท่านั้น:cool:

7. หล่อคับ...ของปองเอา
    XL สำหรับผู้ชายหล่อมากมาย สีดำ 2 ตัว
    SS สำหรับผู้หญิงขนาดกะลังน่ารัก สีดำ 1 ตัว

8. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    สั่งเพื่อพี่ด้วยน่ะหล่อ
    ไซด์ L..........สำหรับผู้ชายน่าตาดี กับ XL........สำหรับผู้ชายหล่อมากมาย สีดำ อย่างละ 1 ตัว ครับ

9. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ไซด์ L 1 ตัว สีดำ ขอพิเศษได้ป่าวแบบว่าไม่ต้องปักตรงแขน :D

10. วินเอาสีดำครับ 1 ตัวXXL.....สำหรับผู้ชายหล่อ ลากพื้นครับพี่

11. chon_er

chon_er New Member Member

18
    0
    0
    แม้ ลุงทุนเปง พรีเซนเตอร์เองเลย นะเนี่ย

12. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    เนสเอา L ทั้งขาวและดำ อย่างละ 1 ตัวครับ

13. ZAZI

ZAZI Member Member

38
    0
    6
  14. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เอา

L 1 ตัว

S 1 ตัว

15. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ตกลงมีเบอร์ M มั้ยวุ้ย

16. lorkode

552
    1
    0
    พี่สศิกับเส็งครับ....ลืมระบุสีครับ

17. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เออ ลืม ขาววะนังหล่อ

18. lorkode

552
    1
    0
    คับเด๋วจะทำการลงเลขบัญชี.....กับแบงค์ให้นะคับ
    ไม่รับเงินสดนะคับ...อิอิอิ........อย่าลืมระบุไซด์ ระบุสี
    ระบุ จำนวนด้วยนะครับ

19. เอา XL สีดํา 1 ตัว จัดไป....ฮ่าฮ่าฮ่า หล่อสุดๆ :Dอสูรกายจรวดติดปีก

20. ZAZI

ZAZI Member Member

38
    0
    6
    อะคับ สีดำครับผม

21. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0
    เอา XL สีดำ 1ตัว รับบัตร VISA บ้างป่าวอ่ะ :D

22. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    บุ้ง เอาสองตัวครับ

ขอ ดำ หนึ่ง ขาว หนึ่ง XL

23. วินเอาเพิ่มอีกตัวสำหรับแฟนสีดำไซร์คอ....เอ้ยไซร์ ss ครับพี่หล่อ...
    สรุป วินเอาไซร์ xxL สีดำ 1 ตัว ไซร์ ss สีดำ 1 ตัวครับ

24. chon_er

chon_er New Member Member

18
    0
    0
    size L ดำ 1 ตัว ขาว 1 ตัว คัฟผม

25. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ของพี่.....สีขาว.....เบอร์ L.........1 ตัว.........

.........ขอไม่ปักที่แขนแบบของหรั่งด้วยคน................

:) :) :) :) :)

26. lorkode

552
    1
    0
    ครับพี่กลอฟ....จะดำเนินการให้ตามนั้นครับ

ครับ ยอดรวม เท่าที่ ลงจองไซด์กันมารวมๆ
    แล้วประมาณ 40 กว่าตัวแล้วครับ.....ยอดเงินค่อนข้างเยอะ
    สำหรับคนที่ต้องการสั่งจิงๆๆ....ช่วยกันดำเนินการด้วยนะครับ
    เพราะกระผม ต้องใช้ค่ามัดจำค่อนข้างสูง.....ใครพอสะดวก
    หรือมีเงิน....ช่วยกรุณาโอน มาหรือฝากเพื่อนมาก็ได้นะครับ
    ตอนนี้ยอดคร่าวๆๆ น่าจะ 44 ตัวครับ..........มีผู้ ทำการโอนมาแล้ว
    ประมาณ 10คน............ยังช่วยๆ กันหน่อยนะครับ....จะได้มีเสื้อคลับใส่
    กันซะที...............

ใครโอนมาก่อนขอให้รวย.........ใครยังนิ่งขอให้ท้องผูก
    5555.........................ล้อเล่นครับ...................5555

27. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0

ขอบคุณครับ ใจดีจังขอให้...หล่อวันหล่อคืน... :cool:

28. tongta_tongjais

tongta_tongjais New Member Member

15
    0
    0
    อย่าลืมของผมนะกั๊บ

ของผม M - L และ XL อย่าลืมนะกั๊บ @ ต้องตา_ต้องใจ@:D

29. lorkode

552
    1
    0
    อ่อ คับ ไม่ลืมหรอกคับสำหรับคนที่ทำการโอนมาแล้ว
    มีการจดรายละเอียดไว้อย่างดี.....และยังลงไว้ในกรทู้โอนเงิน
    สว่นสเป็คไม่มีผิดพลาดแน่นอนครับ.......สำบายใจได้คับ

30. IBaTaGiMoNo

IBaTaGiMoNo New Member Member

36
    0
    0
    จะสั่งไปขายรึไง....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้