เทพ mugen ทั้งหลายแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bluefog, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bluefog

bluefog New Member Member

9
    0
    0
    คืออยากได้ลิ้นหน้า Mugen for civic ek lev ของก๊อป นะครับ
    แต่อยากรู้ว่างานที่ไหนเนียน แนบสนิทกับตัวรถ และติดตั้งง่ายบ้าง
    ขอคำแนะนำด้วยจ้า ขอบคุณทุกท่าน :sad::sad:

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    น่าจะมี 2 แบบนะ พลาสติกสีดำ กับสีขาว
    ส่วนผมใช้แบบสีดำอยู่ งาน ของ TRC สภาพใช้ได้แต่จะมีรอยตะเข็บนิดหน่อย ถ้าเอาไปทำสีไม่น่าจะมีปัญหา
    งานแนบสนิทดี จับยึดง่ายเจาะน๊อตข้างละ 2 ตัวเอง
    แบบสีขาว งานน่าจะเนียนกว่า ราคาสีขาวน่าจะถูกกว่าครับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ของก๊อป แนบสนิท งานเนียน งานของพี่หน่อย เลยครับ ดูในกระทู้ซื้อขายครับใช้อยู่

4. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

5. WoRsLy

WoRsLy Member Member

42
    1
    8

6. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้