ยินดีจ้าดนักจาวคารทเจียงใหม่

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย durex.001, 2 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    ยินดีจ้าดนัก จาวคารทเจียงใหม่
    มีโอกาสขึ้นไป พบกับชาวคารทเจียงใหม่ ม้วนๆนัก ขอขอบคุณกับสิ่งดีๆมีความสุข
    อบอุ่นจริงๆ ครับ
    จากใจ

2. durex.001

230
    1
    0
    :Dแวะไปทักทายและ เข้าส้วม(ขี้) ที่ร้าน Tawan decor ถนน นวมินทร์ ของ นัท และ ชวนกันไป
    ขี่คารทอย่างสนุก ต้องขอขอบคุณ พี่ Woody มาก

3. durex.001

230
    1
    0
    :cool:ส่วนนักแข่งท่านนี้ ไม่อยากเปิดเผย

4. durex.001

230
    1
    0
    :D:D:D:D เป็นไงครับ ผมชื่อ..Woody ครับ..
    อบอุ่นจริงๆ เลี้ยงดูกันเองเหมือนอยู่สนามที่บ้าน (MSL)

5. durex.001

230
    1
    0
    :eek: อากาศมัน..หนาวมากๆบนดอยเนี้ย..!!!
    ควันออกปากจริงๆ

แน่นอน ต้องไปกราบ พระครูบาศรีวิชัย
    เป็นศิริมงคล

วิวสวยๆ บนดอย สุเทพ

6. durex.001

230
    1
    0
    :D ไม่พลาดกับ รูปวาดสวยๆ หน้าส้วม
    ร้าน เฮือนสถาปนิก (ร้านเพื่อนพี่ไก่)

7. durex.001

230
    1
    0
    มีความสุขครับ ที่ได้พักผ่อน กับ เพื่อนๆพี่ๆ ที่ เชียงใหม่
    โอกาสหน้า จะไปหาความสุขแบบนี้อีก
    ขอบคุณ ชาวคารทเชียงใหม่ ทุกท่าน
    โดยเฉพาะ พี่Woody ครับ สำหรับสิ่งดีๆ และมีความสุข

8. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    มาน้อยไปหน่อย

แถม เวลาน้อยด้วย

ไม่งั้น ได้ไป .03

เชียงใหม่ อาจใช้ .02 เพราะ ฟิตกว่า กรุง

9. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    เห็นรูป แก๊งจานเจ๋ง jeak kok แล้วน่าสนุก
    หวัดดี คุณWoodie ที่นั่งยิ้มแฉ่งตรงหัวโต๊ะครับ
    อยากไปแอ่วตอนหน้าหนาวมั่ง

10. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ทำไมอ๋องควันออกปากโหดจังอ่า อิอิ

ดูอากาศแล้วน่าจะเย็นสบายดีจัง

11. เหนลูบแล้ว.........อยากควันออกปากบ้างจัง.........เหมือนอยู่ขั้วโลกเหนือ

12. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    อยากไปนั่งตรงนั้นจัง ......

อยากไปยืนที่ตรงนี้ ด้วยคน

13. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิจ ฉา หวะ ตัว เต็ง ดัน อด ไป ขอ โทษ ทุก คน จิง จิง........

14. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    มิน่าล่ะหายไปเมืองเหนือกันนี่เอง ชาวคาร์ทที่โน่นเค้าต้อนรับอย่างแขก V เลยล่ะ :D :D :D

15. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ถ้า จะ V ทุกเรื่อง.....:D:D:D

16. woodie

241
    1
    18
    แค่ โรงแรม ที่พี่ไก่ พาไปพัก ก็ ส่อ !!!! ไปทางนั้นแล้วครับ

17. onG

onG New Member Member

188
    0
    0

ส่อไปในทางไหนอ่าคับพี่วู้ดดี้ ทางท่า V !?!?
    :eek::eek::eek::eek:
    V.v.V

อยากไปตบผิวน้ำแบบ วีวี มั่งจัง
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อย่ามี HIVมาละกัน.....:D

19. woodie

241
    1
    18
    แสดงว่า ช้ำรัก !!! อยู่ล่างอ่ะสิ V

ของผมอยู่บน ครับ A

20. woodie

241
    1
    18
    HIV ผมไม่เอาครับ พี่โป้ง

ผม มันเป็น ALOHA อ่านว่า อ้า - รู - อ้า ( A - LOH - A )

21. durex.001

230
    1
    0
    อีกที่เมื่อไรดีครับสมาชิก
    จะ Vหรือ A ยังไงแล้วแต่
    จำนวนประชากรชาวเหนือเจอแล้วมีความสุขแท้

22. woodie

241
    1
    18
    คราวหน้ามา อย่าลืมมายก ตัวนี้ไปลองนะครับ

วันที่ เจ๋ง มาไม่มีใครมาช่วยยกไปครับ

แรงกว่า เห็นๆ เร็วกว่า Max ครับ

อย่างเจ๋ง ขับได้อยู่แล้ว เพราะเรา ยาวเท่ากัน ( ..... ขา นะครับ )

อ๋องน่ะ ยาวไป ขับไม่ได้

23. durex.001

230
    1
    0
    :D ยาวพอกันแน่นอนผมเองก็สูง185 พี่ก็น่าซัก186
    ส่วนหัวอื่นผมกะไม่ถูก คราวหน้าถ้าพี่ใจดี ผมก็ยินดีครับ
    ขอแค่มีเวลามากๆหน่อย อีกทีตอนหนาวๆน่าจะดี
    จะลองไปดูปรอทส่วนตัวว่ามันจะเปงยางงาย

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สั้นๆยาวๆ...

25. onG

188
    0
    0

ฮ่าๆๆ ผมระลึกเสมอว่า โรคร้ายทำรัย วัยสะรุ่น ไม่ได้หรอกคับ

ไม่ตรวจ ไม่เป็น ไม่เจอ ไม่ตาย

พริ้ววว.....

26. onG

188
    0
    0
    :eek::eek::eek::D:D:eek::eek:

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จัดไป...:D

28. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    โอ้โห มันหนุกจังเลย แค่ได้อ่านๆแล้วคิดตาม
    พี่วุดดี้ นี่ไม่ธรรมดา จริงๆ เป็น A เหรอ มาจาก เอเย่น อะป่าวหี่ (เด็กๆเยอะ)

เริ่มไม่แน่ใจแล้ว ว่า ดูเล็ก กะ ช้ำรัก มันจะยังพูดชัดไม๊
    ชอบทาสี..ทาผิดที่..อาจ พูกไม่ชัก ....

29. durex.001

230
    1
    0
    หนาวนี้อยากมีผู้ร่วมเดินทางนามว่า PONG DMAX ไป V V A A ด้วยจริงๆ
    หรือพี่จะไป xyz racing เฉยๆก็ได้ไม่ว่ากัน
    อยากอยู่เชียงใหม่ทำไงดี

30. woodie

241
    1
    18
    ดูท่ามือจับด้ามแปรง ของ ช้ำรัก แล้ว

ก็พอเดาออก ว่า ช้ำรัก มีขนาดเท่าไหร่

จับแค่ปลายนิ้ว เองหรอ !!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้