ขอถามเรื่องแม็กclick i ตัวใหม่b.B.O.Project edition

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย monster93, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monster93

monster93 New Member Member

7
    0
    0
    ขอถามเรื่องแม็กclick i ตัวใหม่b.B.O.Project Edition สีดำส้มอ่ะคับ

ว่ามันขนาดเดียวกะแอเบรด หรือไอคอนใหม่ เรื่องหน้ากว้างอ่ะคับ

แร้วแต่ละรุ่นใส่ยางได้เต็มที่เท่าไหร่คับหน้า หลัง

เพราะยางติดรถให้มา หน้า 70/90 14 หลัง 80/90 14

แร้วถ้าเพิ่มมาอีกไซด์นึงจะสวยมั้ยคับ

2. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ขนาดน่าจะขนาดเดียวกันกับคลิกตัวเก่านะ ไม่แน่ใจ รอผู้รู้มาตอบแล้วกัน

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ยางใหญ่ขึ้นหล่อเลยเพ่ แม็กกว้างเท่าเดิมคับ

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ดูขนาดยางรู้เลยครับ ขนาดเท่าของเก่าแน่นอน ไม่เท่าแอร์เบรคครับ ถ้าชอบแนวยางโตๆแม็กหน้ากว้างๆก็สวยแน่นอนครับ ผมเองก็ใส่ล้อแอร์เบรคครับ เพราะเบื่อล้อทองขอบ 17"

5. monster93

monster93 New Member Member

7
    0
    0
    ก็พอดูๆอยุ่อ่ะคับ

แต่งบหมดอยุ่

หาสับก็ไม่ได้ T^T

เก็บตังรอหล่อพร้อมยางอยุ่คับ

ไม่แน่ใจว่าแม็ดicon กะ air มันไซด์เดียวกันป่าวคับ

ตอนนี้ว่าจะสับยางหลัง80/90มาใส่ข้างหน้า แร้วเบิกยางหลังเป็น90/90

มาใส่แทนไปก่อนมันจะดีมั้ยคับ

6. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    อย่าเลยครับเปลืองตังเปล่าๆ....

ผมว่าสู้อดใจรอหาล้อแอร์สภาพดีดีแล้วเปลี่ยนไปเลยทีเดียวดีกว่าครับ....

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขนาดเดียวกะ แม็กคลิ๊ก นะครับ

ความกว้างใส่ยางมันจะไม่พอ สงสัยคงต้องออก แม็กแอร์ มาใส่อะดิ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้