ถามผู้รู้ครับ ถ้าเอาไฟหน้า pop up มาใส่ใน nx

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Xavier`Z, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ที่แน่ๆ ต้องเจียฝากระโปรงรถ แน่นอน

แบบว่าเอาของ 200sx มาใส่แบบนี้จำเป็นต้องตัดคานหน้าป่าวครับ

2. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    ดัดแปลงมากๆ ผมล่ะเสียวตอนต่อทะเบียนจริงๆ

3. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ใส่ของ s14 เลยดีกว่ามั้ยอะ
    สวยกว่านะ
    พอดีอยากรู้เหมือนกาน
    เอาท้ายด้วยดิ
    อิอิ

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ลองค้นดูครับ มีกระทู้เก่าที่เอารูปรถที่แปลงใส่หน้า 200sx
    ดูแล้วรับรอง พูดไม่ออก จนอยากเลิกคิดทำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้