บอร์ดเราทามไมไม่ค่อยกะดิกเลยอะครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย first_mayri, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    พี่ๆ หายไปไหนกานหมด
    เมื่อไรจะนัดมิ๊ตติ้งอะครับ
    ยังไม่มีโอกาสได้ไปเลยติดงาน
    เซ่งเลย

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ก็ช่วยกันกระดิกสิครับ
    ส่วนมากมารออ่านกันก็เลยรู้สึกว่าไม่กระดิกเท่าที่ควร
    ส่วนมี้ตติ้ง เสาร์นี้เค้านัดกันแล้วนะครับ ที่ร้านชบา ระหว่างซีคอนกะเสรีเซ็นเตอร์ ถนนศรีนครินทร์ บ่าย3โมง

3. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    กำๆๆ
    ติดงาน
    เซ่งโคตร
    อดอีกแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้