ขอบ่นหน่อยเถอะ........

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 22 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เวปนี้นับวันยิ่งโหลดได้ยากได้เย็น..ขี้เกียจรอมันโหลด..ไปดักรออีกที่นึงก็ไม่เห็นมีใครจะสนใจเข้าไปเลย..ยังไง..เนี้ย..ยังไง..:confused::confused::confused:..

คนทำเค้าอุตสาห์ทำไว้ให้ใช้..ขยันๆเข้าๆไปหน่อยสิ..เงียบ..Shift..เป๋ง..

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    55555.........บ่นเก่งเด๋วแก่น๊าพี่หม่อม...ฮิฮิฮิ.........เอ๊ะ...หรือเข้าบอร์ดนี้นายฝรั่งรู้รหัสล็อกอินเลยจาหนีไปเข้าอันนั้น...(โดนน้องๆหยิกกะหยอกไปหลายแนวแล้วนี่หน่า...5555555...สงกาสัยนายฝรั่งแอบล็อกอินมาเช็คข่าวอ๊ะป่าวพี่????...หลักฐานมันชัดเจนมากมายขนาดนั้น....จาดิ้นหลุดมั้ยหนอ???).......เออ....แต่ก้อจิงง่ะนะ....เหมือนมันติดกะอันนี้มากกว่าน่ะ....สงกาสัยต้องเริ่มเปลี่ยนพฤติกรรมกัน...เข้าอันนั้นก่อนแล้วค่อยมาเข้าอันนี้....คนอื่นว่างัยคับ...เพราะตอนที่เรายังไม่มีบ้านของเราเอง...เราเรียกร้องกันพอสมควรนะ...แต่พอมีแล้วเรากลับไม่ใส่ใจบ้านของเราเอง....เด๋วเจ้ากิฟท์ใหญ่จาน้อยใจเอานะครับ+++++

3. ซ่อมมาเยอะ...

ซ่อมมาเยอะ... New Member Member

25
    0
    0
    พี่ผมคนนึงอ่ะ ไม่อยากจะเข้าเว็บนี้เลย ผมรอแต่เว็บโน้นนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้