สอบถามเรื่องจูนกล่อง f-con ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kiva, 2 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ใครจูนกล่อง f-con เก่งๆดีๆบ้างอ่ะครับ อยากจูนรถใหม่อ่ะครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ:D

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ตอนนี้จริงๆแล้ว จูนเนอร์มีเยอะเลยครับ..... ทั้งบอล ปอ อาจารย์วิชัย ช่างญา..... อีกเยอะอ่ะครับ เลือกไม่ถูกเหมือนกัน ใครรู้ แนะนำด้วยครับ นั่งกอด นอนกอดกล่องจนจะมีลูกออกมาอยู่แล้วครับ

3. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    แนะนำด้วยนะครับทุกท่าน ที่ชลบุรีมีบ้างอ่ะเปล่าครับ

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เอ่อพี่คับบบบบบ

เอามาให้ ดิว ก่อนก็ได้นะ อิอิ

คนจูนเห็น เขา แนะนำ อีกคน อุ๊บ ไวริ่ง

5. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    ช่วงนี้ พี่ปอ กำลังมาแรงครับ แตยังไม่มีเงินซื่อกล่องเลย-*-

6. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    พี่ อุ๊บ ไวริ่ง ตอนนี้มาแรงจริง ๆ

แต่ ตา D ก็ ok น่ะ ค๊าบ ราคาไม่แรงมากด้วย

7. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    เครื่องอะไรครับ ถ้าอยู่เมืองชล ลองมาหาผมก็ได้ใกล้ๆผมอยู่พนัส

ไม่แพงอย่างที่คิด ลองมาเที่ยวดูก่อนก็ได้แล้วแต่คุณตัดสินใจครับ

084-0120515 ต้อครับ

---------- Post added at 09:25:39 ---------- Previous post was at 09:25:24 ----------

เครื่องอะไรครับ ถ้าอยู่เมืองชล ลองมาหาผมก็ได้ใกล้ๆผมอยู่พนัส

ไม่แพงอย่างที่คิด ลองมาเที่ยวดูก่อนก็ได้แล้วแต่คุณตัดสินใจครับ

084-0120515 ต้อครับ

8. KongEvo

KongEvo New Member Member

17
    0
    0
    รอก่อนครับมีตังโดนแน่ f-con

9. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    เหมือนกันเลย

10. tt-garage

tt-garage Member Member

63
    1
    8
    มีปัญหาต้องแก้หน่อยครับ รบกวนขอเบอร์ อุ๊บวายริ่งหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

11. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    โทษนะคร๊าฟผมอยากรู้ราคากล่อง F-CON-V-PRONขอเป็นของมือสองอะครับ

ราคาน่าจะอยู่ประมาณเท่าไรครับ

หายากไหมครับ

12. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    กล่องเงิน Up-Pro มือสอง น่าจะอยู่ราวๆ หมื่นกลางๆครับ
    แต่ให้ระวังกล่องที่Up-Proในไทย ชอบมีปัญหาจำFirmewareที่เปลี่ยนใหม่ไม่ได้ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:25:08 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:24:52 ----------

กล่องเงิน Up-Pro มือสอง น่าจะอยู่ราวๆ หมื่นกลางๆครับ
    แต่ให้ระวังกล่องที่Up-Proในไทย ชอบมีปัญหาจำFirmewareที่เปลี่ยนใหม่ไม่ได้ครับ

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดิวมีเบอร์ช่างอุ๊บ โพสต์ให้คุณดอนหน่อยครับ

14. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ไม่มีอะสิ พี่โอ๋ เขาบอกมา เดียวลอง ถามๆให้ก่อนละกันคับ

15. toku

1,101
    4
    0
    เฮ้อออ!! ยังไม่รู้จะจูนกะใครเลย..... รันอินก็เกือบครบแระ

16. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ผมจูนกับพี่ ปอ ครับ เนียนๆเลย อิอิ

17. tt-garage

tt-garage Member Member

63
    1
    8
    พี่ต๊อกอาการป๊ะป๋าเป็นไงมั่งครับ

18. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    ช่างปุ้ย

อยู่แถวแยกพนัสรึป่าวไม่แน่ใจอ่าคับ

19. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ไม่ลอง พี่ญา หรอ แรงนะ เครื่องเดิม มีแคม กับโบ วิ่ง 11 มาแล้วนะ อิอิ

20. toku

1,101
    4
    0
    ป๊ะป๋ายังสู้ครับ..... อาการดีขึ้นเยอะแล้ว แต่ยังต้องรักษาด้วยยาอยู่.... กายภาพบำบัดก็ต้องทำครับ

21. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0
    อู่จิมที่พนัสก็ ok. นะครับ..

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:53:01 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:52:09 ----------

อู่นี้ไง.. ป๋าต๊อกไม่ลองดูบ้างอะ..

22. toku

1,101
    4
    0

ไม่ลองดีกว่า.... จูนกล่องมันไม่ควรลองผิดลองถูก....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้