อยากแต่งรถ แต่ยังเรียนอยุ่ ไม่มีตัง ^_________^ (ระบายสะหน่อย)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sarat Khoonprom, 29 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sarat Khoonprom

Sarat Khoonprom Guest

0
    0
    0
    อยากแต่งรถ แต่ยังเรียนอยุ่ ไม่มีตัง ^_________^ (ระบายสะหน่อย)

2. อดทนครับ หรือไม่ก็หารายได้เสริมเอามาทำ

3. Sarat Khoonprom

0
    0
    0
    ตอนนี้ขายผ้ามือสองอยุ่ แต่หาผ้าไม่ค่อยได้เลย อิอิ เก็ยตังอยุ่ครับ

4. ใจเย็น มีตังเดี๋ยวก็แต่งได้เองหนะ

5. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    แต่ง ที ละ นิด เอา ภาย นอก ก่อน

6. Sam Jitthep

Sam Jitthep Guest

0
    0
    0
    เก็บลายละเอียดที่ละนิดไปก่อนมีตังแล้วค่อยจัดเต็ม

7. และค่อยข้ามสเตป ตามใจเรา

8. Sarat Khoonprom

0
    0
    0
    เด๋วผมถ่ายรูปมาให้ดู แล้วถามว่าจะทำไรก่อนดี

9. ล้อและยางต่อด้วยช่วงล่าง

10. จัดไปครับ อิอิ

11. Sarat Khoonprom

0
    0
    0
    เริ่มไรก่อนดีสำหรับคนงบน้อยๆ

12. อยากได้ส่วนไหนก็เริ่มเลย ไม่มีไรตายตัว

13. หาคนมานั่งข้างๆ ก่อนเลยอย่างแรก ฮาฮ่าฮ่า

14. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    ทำเฉย กะ ทำใจ ... 55
    ค่อยๆ ชิวๆ เเต่งทีละอย่าง เรื่อยๆ จะได้ตื่นเต้น !! ^^

15. Sarat Khoonprom

0
    0
    0
    คนนั่งข้างๆมีแล้วจร้าาา ขาดงบประมาณ

16. อย่ารีบครับ ค่อยๆทำ ค่อยๆแต่ง สนุกไปกับการเปลี่ยนแปลงของรถเราไปเรื่อยๆ ขนาดผมทำงานแล้ว มีเงินเดือนแล้ว ยังค่อยๆทำเลยครับ สนุกดี:)

17. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    พี่เอ็กซ์ แกทำทุกวันครับ .... พี่เค๊าขยัน อิอิ

18. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    ข้างบนขยันทำไรมุกวันอะ อิ อิ

19. ป๋าแจ๊คขยับตัวเป็นเกลียวหีวเป็นน๊อตเลย ^^

20. แต่งรถจนไม่มีเงินผ่อนรถ.555

โอ๊ววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้