เรื่องวางเครื่อง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปๆมาๆ, 2 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่าถ้ารถnvจะวางเครื่องพวก vios สามารถทำได้หรือป่าวครับ ต้องแปลงเยอะป่าว สนใจเครื่องตัวนี้เพราะอะไหล่น่าจะหาง่าย รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

1. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ข้ามค่าย น่าจะยากนะครับ

2. ได้ทุกเครื่องอ่ะคับ แต่ค่าใช่จ่ายมันจะสูงกว่า วางแบบตรงรุ่นปกติ อยู่ที่ตังค์

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ทำได้ครับ ช่างไทยทำได้อยู่แล้ว เพียงแต่ใน NV Club ยังไม่มีใครทำ

เรื่องแปลงต้องแปลงอยู่แล้ว มากหรือน้อยอู่วางเครื่องให้คำตอบได้ชัดเจนกว่าแน่นอน

เรื่องอะไหล่ก็แน่นอนครับ รถที่มีใช้ตามท้องถนนเยอะๆ ย่อมได้เปรียบเรื่องนี้อยู่แล้ว

วางแล้วนำมาให้ชมบ้างนะครับ

4. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    รอชมด้วยคนครับ

5. Brian O'conner >.<

Brian O'conner >.< New Member Member

58
    0
    0
    รอชม ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้