ไปล้างรถมาก็เจอกับคันนี้ครับ ที่ตลาดพูลทรัพย์ของใครไม่รู้ ^^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 6 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปล้างรถมาก็เจอกับคันนี้ครับ ที่ตลาดพูลทรัพย์ของใครไม่รู้ ^^

1. ตาโต้งมาตลาดพูนทรัพย์ ไม่แวะหาผมมั่งอ่ะ ก่อนถึงตลาดนิดเีดียวเอง

2. อยู่ตรงไหนอะ จะแวะไปยังไง ตาตั้มไม่ได้ไปด้วยอะดิ

3. ตรงข้ามกับปัีมเอสโซ่ ก่อนถึงตลาดพูนทรัพย์เลย (มาจากทางฟิวเจอร์)

4. หรอครับ ครั้งหน้าแวะแน่นอนครับ

5. ผมไปบ่อยนะ อิอิ

6. อิอิอิ ฟามลับหรอตะเอง 5555

7. จัส-ซะ-มิน ป่าว..........อิอิ

8. ตาเอ็กไปบ่อยอะดิ 5555+

556555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้