หลังจากล้างรถ โบเวอร์ตู้แอร์ไม่ทำงาน ไม่มีลมออกครับ ปรับระดับลมก็ไม่ทำงานครับ แต่กด AC...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jittipong Loespradit, 4 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    หลังจากล้างรถ โบเวอร์ตู้แอร์ไม่ทำงาน ไม่มีลมออกครับ ปรับระดับลมก็ไม่ทำงานครับ แต่กด AC คอมแอร์ดูดครับ ขอความเห็นหน่อยครับ

1. ผมเคยเอามือไปทุบๆตรงใต้เก๊ะหน้าแล้วมันหายอ่ะครับ แต่สุดท้ายก็เปลี่ยนอยู่ดี

2. เคาะแล้วหาย เหมือนกันครับ อย่านี้อะไรเสียครับ

3. มาเก็บข้อมุล อิอิ

4. เดี๋ยวจะลองเปลี่ยนแปลงถ่านดูก่อนครับ

5. ใครพอมี โบเวอร์ เก่าๆ ขายบ้างไหมครับ

6. Sam Jitthep

Sam Jitthep Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คกลองรีเรยของดูยังครับ

7. check relay+fuse แล้วครับ

แกะมาดูแล้วครับ ทุ่นสึกมาก เลยเปลี่ยนใหม่ครับ 800 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้