มีทติ้งนอกรอบครับ ศุกร์ที่31กค2552!!!

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 30 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    สรุปก้อคือพรุ่งนี้อะนะครับ

พอดีคุยเล่นๆๆกะพี่หนุ่มก้อเลยคันๆๆกัน เลยสรุปว่าเจอกันเลยดีกว่า

สถานที่แม๊กโดนัล ตรงอเวนิวเกษตร-นวมินทร์ เวลาทุ่มนึงครับ

แยกไฟแดงที่2นะคับจากแยกเกษตรมาอะคับ

มี อาม พี่หนุ่ม พี่ยอด แล้วก้อเดะจะชวนพี่นุด้วย

คัยบ้านใกล้เรือนเคียงรึชาวคลับจะมาจอยกันได้เลยนะคับ

ถ้ามาไม่ถูกนะคับ 0852282221 อามคับ
    :D:D:D:D:D:D:D:D

ปล มันส์แน่พะย่ะค่ะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    คงอดไปครับ เดินทางลงใต้พอดีเลย ใกล้บ้านผมด้วยตรงนั้น ไว้โอกาสแล้วกันครับพี่อาร์ม

3. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    น่าจะจัดวันนี้อ่ะ 5555 เสียดายจังพรุ่งนี้ต้องกลับลพบุรีตอนเช้าอ่ะ อยู่กรุงเทพมา 3 วันแว้วววว:D
    เดือนหน้าจัดอีกนะอาม นอกรอบอ่ะ :D

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    วันศุกร์งานตรึมๆๆ T T อดเลยงานนี้

5. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด น่าจะออกไปนะคับ...................มีดื่มมั้ยอ่ะ อิอิ

6. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    """""ขานี้ขี้เมาตลอด """""

อยากไปด้วยนะครับ ไม่รู้ว่าจะไปไหวมั้ย เพราะว่าเพิ่งกลับมาจากหัวหิน.......

ขอนอนก่อนก็แล้วกันนะ:D

7. biw_unzenn

635
    2
    0
    รูปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป อิอิ พี่น๊อตโทดทีคับ ผมลืมจิงๆ

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ตกลงเป็นไงบ้างครับ ศุกร์นี้จัดอีกเป่า กลับมาจากใต้แระ อิอิอิ

9. jasma_arm

277
    1
    0
    วันศุกร์อามติดมีทติ้งของรามคำแหงครับ

โจ้ลองชวนพี่หน่มดูอะขานั้นอะไปบ่อยคับ

แต่รอบที่ผ่านมาก้อมันดีครับ

ก่าจะเอารถมาจอดข้างหน้าได้ก้อห้าทุ่ม

เจอกันตั้งกะสองทุ่มครึ่งแล้วก้อทยอยๆๆตามกันมา

มีอาม พี่นุ คุณที ตาน๊อต คุณจิ๊บเบาะเทพ(มีแซว) แล้วก้อพี่หนุ่ม

กลับบ้านกันเที่ยงคืนครึ่ง เอิ๊กๆๆ

10. biw_unzenn

635
    2
    0
    ศุกร์นั้นอกรอบอีกนะ ไปกัน ไปกัน ว่ายังไงบอกด้วยคับจาได้ส่งsms

11. pookpui

1,304
    6
    38
    เด๊ยวพุ่งนี้ผมจะลองโทรถามพี่หนุ่มดูครับ บ้านใกล้เรือนเคียงกาน อิอิอิ

12. jasma_arm

277
    1
    0
    ถ้าเจอกันจิงอามคงตามไปหลังสามทุ่มอะมั้งแต่ถ้าเจอกันจิงก้อไปครับ

13. biw_unzenn

635
    2
    0
    มีเมามั้ยคับ..............5555

14. jasma_arm

277
    1
    0
    รอบที่แล้วเมาแป๊บซี่ครับ

ขับกลับบ้านเรอตลอดทางเลย

แต่ถ้าอยากเมาที่วิลล่ามีเบียขายนะวันนั้นอามยังกดไป2ขวดอะ

15. pookpui

1,304
    6
    38
    ล่าสุดที่กลับบ้านไปงานแต่งเพื่อน ขับวีออสคันเดิมที่เคยใช้ตอนสมัยเรียนไปงาน เมามากมาย หลังเลิกงานขับรถไปรับเพื่อนอีกคน เพื่อไปเที่ยวกานต่อ ปรากฎซิ่งไปหน่อย เจอโค้งเอส หน้าที่ดินพ่อตัวเอง รถหมุน ดีนะ ที่ผมหักกลับมาทัน ไม่งั้นมีหล่นข้างทางเข้าไปในที่ดินพ่อตัวเองแน่ๆรถประกันชั้นหนึ่ง คงเคลมได้ไม่ยาก แต่กับพ่อนี่แระ เคลียร์ลำบาก โชคดีแระ ที่เหตุการณ์ยังไม่เกิด ตื่นเช้ามาดูแบบสภาพแฮ้งๆ พบว่ายาง Falken 205/40/17 ที่ใส่อยู่ในวีออส ดอกเกือบหมดแระ ว่าแระ ทำไมหมุน เหอๆๆๆๆ

จะบอกว่า วิลล่ามาร์เก็ต มีเบียร์แปลกๆให้กินมากมาย ผมว่าเราน่าจะซื้อมานั่งกินกานได้นะครับ อิอิอิ

16. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ปายหนายบอกด้วยจิ แล้วก้กินเหล้าม่ายเป็นจานุกมั๊ยเนี้ย

17. biw_unzenn

635
    2
    0
    สรุปว่ายังไงกันครับ พรุ่งนี้นอกรอบอีกมั้ยคับ

18. biw_unzenn

635
    2
    0
    ศุกรืนี้ไม่มีนะคับ.......................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้