ถ้าอยากเปิดเผยความรู้สึกในใจ เชิญช่องทางนี้เลยครับ....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 3 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เฮ้อ....พักนี้ขับไม่ได้ดั่งใจเลย.....เซงๆๆๆๆๆๆ....โว้ย...:(:(:(:(:(:(

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ซ้อมบ่อยๆครับพี่....เดี๋ญวดีเอง สู้ๆ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แน่นอน....:D

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ใจเย็นๆครับ ค่อยๆเก็บรายละเอียดทีละโค้งครับ เดี๋ยวเวลาก็ลง

5. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    จับถ่างๆ อ้าๆ หุบๆ ทั้งวัน แม่งปวดกะบาลชิบ!!!

ล้อนะ ล้อ:confused::confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กรกฎาคม 2009
  6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มะวานเล่นเยอะไปนิส....:D

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เชิญคับ......เชิญ....อิอิ

8. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    อย่าท้ออย่าถอยพี่...

ส่วนผมไม่มีอะไรจะระบายครับ เพระชีวิตมันต้องมีทั้งคนเข้าใจและเราและไม่เข้าใจเรา..ไม่แคร์เรื่องปวดกบาลครับ อิอิ

มีเพียงเราสองก็พอใช่มั๊ยจ๊ะ 55555

9. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    พรสวรรค์ อาจแพ้พรแสวงครับพี่

10. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    แม่ง มันส์สา...........................ด

แต่แพ้หว่ะ ............................

ไม่ได้ปวดขี้ แต่ .......... อยากระ บาย

ได้เพื่อน ................ แต่ ไม่ได้ถ้วย
    แต่กูว่า ................. มึงไปขายเต้าหวย ซะดีกว่า
    i86

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณพี่ๆน้องๆมากครับสำหรับกำลังใจ.....
    บอกได้เลยว่า ไม่เคยมีคำว่า ท้อ ในความคิดผมเลย...อิอิ

12. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    พี่โป้ง สู้ๆ ครับ

13. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    สนาม 4 ผ่านไปอย่างมัน
    อาถรรพ์รอบ Final โซ่ขาด Return อีกแล้ว
    เ สี ย ด า ย.... แต่ไม่ serious
    สู้ต่อสนามหน้า......เตรียมพร้อมไปสระบุรีกันดีกว่า สนามในฝันของใครๆ
    เหมือนนักบอล ก็ต้องไปเหยียบ Anfield งั้นแหละ (แต่ผมไม่ใช่The Kops นะครับ)

14. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ทำมัยเราอ้วนจัง เกี่ยวกันมัยอะ กร๊ากกกกกก

15. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    พี่โป้งสู้ๆ นะคับ

16. kuroakakiro

kuroakakiro New Member Member

17
    0
    0
    พี่โป้งเคยฟังเพลงเจิน เจินไหมพี่ (เปิดตามคาราโอเกะ สมัยก่อนนู้น...นะ)

...ต้องสู้ ต้องสู้ ถึงจะชนะ... แท๊นๆๆ แท๊นๆๆๆ แทน

ผมเอาใจช่วยครับ สักวันจะเป็นวันของพี่ครับ สู้ๆๆ

ปล. ไม่ได้ลงแต่ก็ยังมาแอบให้กำลังใจนะตัวเอง...บรึ้ยๆๆๆ

Oil

17. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ล้อส้มกะชมพู นี่ก่อนแข่ง โชวเหนือ แบบชิวๆรถไม่ต้องวิ่ง ถอดล้อไปพ่นก่อนเด๋ยวไม่หล่อ
    :car::car::car::mmph::mmph::mmph::mmph::mmph:

กองเชีย ณ โขดหิน อยากให้มีทุกสนาม เปนสีสันดีจัง

นั่ง ตรงนั้น นี่ ได้ยินเสียงโบวออฟ ตัด สนั่นชัดเจน ชอบๆ
    :fish2::hat::hat::dizzy::dizzy::dizzy::ear::fish2:

ฤดูกาลหน้า ทั้งปีโอเว่นไม่ต้องยิงเรยก้อได้ ขอแค่แฮตทริคแมตแดงเดือดแค่นั้นพอ ไม่ก้อเจอกันใน ยูซีแอล ยิงทีมเก่าให้แม่งตกรอบคาตีนไปเรย :evil::evil: 555

18. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18

ช้ำรักนี่ถ้าจะอารมณ์ศิลปินมากๆนะ มี ณ โขดหินด้วย

19. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    การแข่งขัน นั้น ทุกขั้นตอน ต้องพร้อม เตรียมพร้อม แล้วก็แข่งขัน
    จุดเปลี่ยนคือ ดวง สำหรับ การแข่งรถเช่า จับเบอร์ นอกนั้น ฝีมือล้วนๆ อาจจะได้เห็นฝีมือทั้งในด้านมืดและด้านสว่าง
    มันมีตัวแปร การเรียนรู้นั้นสำคัญ จะเรียนรู้ทักษะในการเอาตัวรอดจากการแข่ง ก็ต้องแข่ง จะเรียนรู้นิสัยนักแข่ง ก็ต้องแข่ง
    สรุปว่า อยู่ที่มุมมองของแต่ละท่าน...การแข่งขัน มีน้ำใจนักกีฬา เรารู้ตัวเราเองดีว่าทำอะไรไป ใครไม่รู้บ้าง คนดูเต็มสนาม
    ภาพที่ออกมา นั้น ....คนดูก็ดูตามที่เห็น..ส่วนภายในใครคิดอะไรอยู่...ก็ไม่สามารถเห็นได้....
    อย่าไปสนใจเลย...ทุกท่านย่อมรู้ว่า ฝีมือของท่านนั้น อยู่ตรงไหน..โชว์ออกมาเลยให้ทุกท่านได้รู้.......
    ส่วนจะมืดหรือสว่าง...ท่านเองเป็นคนกำหนด...!!! ตามนั้น อยากระบายให้ฟัง...แค่นี้เอง...
    ปล..การได้ระบายบ้างเป็นสิ่งที่ดี...อย่างน้อยที่สุด จะได้รู้ว่า คุณคิดอะไรอยู่....

20. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    อย่าท้อ อย่าท้อ อย่าท้อ

ผมเจ็บมาเย๊อะ เหนื่อยมาเย๊อะ

สู้ สู้ เนมคุง สู้ต่อไป^____^

21. pat_

275
    1
    0
    ซื้อรถเถอะ ลุง

จะได้เซ็ตรถเพื่อลุงคนเดียว มันควบคุมได้ กว่าขับรถเช่านะ

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ก็ถ้าผมมีตังพอก็ซื้อไปก่อนน้าแพตตี้แล้ว....:D:D:D:D
    ไม่นานเกินรอน่า.....;););)

23. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    รีบๆซื้อนะครับ จะได้มาไล่บี้กันมันๆน้า ปีนี้อีกไม่กี่สนามเอง ปีหน้าผมคงไป155แล้ว และจะไม่ได้แข่งกับพี่หนะสิ หรือพี่ลง155ด้วยเลยมะครับ แต่รุ่นมือไหม่นี้ไครว่าหมู....มีแต่จรวดทั้งนั้น

24. Zuiie

Zuiie New Member Member

16
    0
    0
    ผมอยากได้ถุงมือขับโกคาร์ทอะพี่ ไปเดินๆ ดู เจอ momo ถามเขา เขาบอกคู่ละ 8500 T_T โอ้แม่เจ้า ราคาแรงจัง

พี่ๆ ท่านใดพอทราบที่ซื้อราคาไม่แรง ช่วยบอกผมทีค้าบบบบบ อยากได้ มากๆ T_T

25. tee gap

tee gap Guest

0
    0
    0
    ขอนอกเรื่องหน่อยนะคับ ผมมาเรียนที่อินเดียแล้วคับ คิดถึงบ้านมากเลย ว่างๆพี่ๆเพื่อนๆในบอดคุยกันหน่อยนะคับ

26. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สาวแขกตาคม นมใหญ่ กลิ่นแรง
    ทำใจหน่อยนะแก๊ป อย่าลืมฝึกดึงเบรคมือกลับลำไว้ด้วยนะน้อง

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยิ่งจรวจยิ่งดีครับ ผมถือว่าผมดีใจที่มีโอกาสได้วิ่งตามจรวดและนักแข่งขั้น
    "เทพ" อย่างพวกท่านทุกคน.......คับ....มันส์ :D:D:D:D

28. AQDONUT

677
    11
    0
    จัดไปอาตี๋เมืองแขกไปแล้วอย่าลืมลองโรตีว่าเหมือนที่บ้านเราอะป่าว

29. AQDONUT

677
    11
    0

ยี่ห้ออื่นที่ราคาไม่แรงกว่านี้น่าจะมีนะครับลองดู แต่ถ้าจะเอายี่ห้อนี้ผมก็ไม่รู้อะว่าซื้อที่ไหน :confused:

30. pat_

275
    1
    0

omp คับ หนาดี ทนด้วย ไม่แพง พันต้นๆๆเอง

เคยเหนมี 2 ที่
    ร้านเฮีย ตี๋ กอ่นถึงซีคอน
    วัฒนา ออโต้ สปอต เพชรบุรี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้