ถามเรื่องตัวรถครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Suphakrit, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    พี่ครับ อยากทราบว่า รถ แบบที่rca กับ sugar beet เป็นของอะไร เครื่องประมาณไหน รวมทั้งคันราคาเท่าไรอะครับ พอดีไม่มีความรู้เลย ไปเล่นแล้ว ติดใจ หรือ พี่มีอย่างอื่นแนะนำ แนะนำได้เลยครับผม รบกวนพี่ทหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับ :)

2. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    sugar + rca = indoor มีแต่รถเช่า เครื่องhonda gx 160 + 2 70 ราคาไม่เท่ากัน
    เคยไปแล้วที่ rca เค้าไม่ค่อยยอมให้มือใหม่ขับ 270 ราคาจำไม่ได้ อาจโดนล็อกคันเร่งถ้าขับน่ากลัว

MSL = outdoor แทรกใหญ่กว่า ไม่มีเสา +กะจก ฝนมาก็เปียก แต่มีห้องอาบน้ำ
    ไม่มีล็อกคันเร่ง หรือสั่งหยุด ทำรถพังจ่ายค่าเสียหายเอง รถเช่า เค รื่อง gx270 ทั้งหมด
    มาตอนกลางวัน ซื้อทีละ2 รอบ จะถูก เปนสมาชิก500 ค่าตั๋วจะถูกลง ลงรถส่วนตัวได้

http://www.motorsportsland.net/Kart.htm

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณคับ PR Patty"...............................:D

4. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    ขอบคุณครับ พี่ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้