หล่อแบบ skirt ข้าง+หลัง+ฝาปิดลิ้นหน้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ไอ้ที่คุยกันไว้จะเริ่มอะยาง ผมอยากได้มากๆๆๆ ผมเอาแค่หลังกะตัวปิดด้านข้างนะครับ ไอ้ชิ้นยาวๆ ผมมีแล้ว ลุยเลยดีกว่าพี่ ชักช้าไม่ทันใจวัยรุ่น :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มิถุนายน 2009
  2. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    เดี๋ยวเช็คราคามาก่อนนะ ค่อยว่ากัน
    แหม ตอบช้าแค่นี้ต้องโทรมาตาม มันว่างมากนะเนี่ย

3. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    เเล้วที่ถอดอยู่ในรูปอ่ะ ไปถอดใครมา มีโมเดลเเล้วใช้มั้ย จะได้เอาไปเช็คราคา เค้าบอกว่าเเถวศาลายา เป็นเเหล่งทำเลยหล่ะ copy รูปไปเลยดีก่า เด๋วถามเเล้วมาบอก เห็นกระทู้หลายคนเลย บอกอยากได้รอบคัน
    เราก็หาเเนวรวมเลยจิ มีรูปเเล้วไม่น่ายาก เเต่จัดเร็วหน่อยก็ดีน่ะ ไม่งั้นเอาเงินไปลง MAX เเล้วน่ะ
    กำลังลังเล ระหว่างMAX กับ SUNROOF ทำไหนก่อนดี เงินมันร้อน :embarassed:

4. pOR...

836
    2
    0
    ลงแม็กไปก่อนเลยพี่ ซันรูฟไว้หลังๆ แต่แรกสุดต้องรอบคันให้ครบๆก่อนนะ :D:D:D

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    มีโปรเจคจะทำอะไรกันเหรอจ๊ะ..หนู..หนู..

ปล. เจ้าต้น..เอ็นไก่ที่ว่านี่ตัวนี้ป่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2009
  6. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    จัดชิ้นหลังเผื่อด้วยเน้อ :D

7. pOR...

836
    2
    0
    สั่งแต่ชิ้นหลังหรอ ไม่เอาข้างด้วยหรอ เด๋วผมสั่งข้างเผื่อด้วยนะ เพราะผมจะซื้อข้างคืน :D:D:D:D

8. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ฝันไปเห๊อะ ใครเค้าจะขายคืน พี่ว่าปอทำครบชุดเลยน่ะดีแล้ว

9. pOR...

836
    2
    0
    ผมทำแค่ชิ้นปิดกะหลังไง ชิ้นยาวมีแล้วไม่ทำหรอก ว่าแต่ไปถามราคามาได้อย่างไรบ้างอ่า :D:D:D

10. beeq

106
    0
    0
    ยังเลย ใจเย็นรถยังไม่เสร็จ ได้วันสาร์นี้อ่ะ รอมา2อาทิตย์เเระ
    ปอ เปลี่ยนหัวข้อหน่อยดิ ให้คนที่เค้าอยากได้รอบคัน มาสั่งรวมกันทีเดียว หลายชิ้นได้ถูกกว่า
    เเล้วไม่เปลี่ยนยางประตูกันเเล้วหรือครับ
    *** เเล้วมีโมเดลยังอ่ะ
    เอะสงสัยอย่างนึง ทำไมเราก็สมัครมา ปีกว่าเเระ ดาวยังไม่ขึ้นเลย เเถมยัง New Member อีก เเล้ว ปอ มัน Full Member ทำไมหน้อ....

11. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

ขยันโพสสิ..เดี๋ยวได้เอง..

12. pOR...

836
    2
    0
    เปลี่ยนสิ ยางขอบประตูอ่ะ รอเงินเดือนอยู่ แปปนึงๆ :D:D:D

13. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    จัดเผื่อด้วย 1 ชุด:D:D:D หามานานไม่ครบซักที พอหาได้ก็ไม่แบ่งขาย .... :D:D:D

14. pOR...

836
    2
    0
    พี่ไปหาเจอที่ไหนอ่ะ ที่ไม่ได้แบ่งขายอ่ะ เจอนานยัง บอกพิกัดหน่อยสิ :D:D:D

15. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    ราคาเท่าไหร่ครับ อยากเห็นว่าใส่แล้วเป็นยังไง มีรูปให้ดูไหมครับ

16. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ช่วงนี้ R 11ขยันแต่งจังวุ้ย...น่าอิจฉาเงินมันร้อน ตามประสาวัยรุ่นเนอะ...

17. pOR...

836
    2
    0
    ราคายังสรุปได้ไม่แน่นอนครับ แต่น่าจะตกชิ้นละพัน แพง/ถูกขึ้นอยู่กับจำนวนครับ หล่อแบบเฉพาะข้างและหลังนะครับ ข้างหน้าไม่ได้หล่อ เพราะค่อนข้างหาไม่ยาก ถ้าสนใจจะใส่รอบคันเลยเด๋วผมเจอหน้าแล้วจะโทรไปบอก รบกวนโทรมาบอกผมด้วยก็ได้นะครับ แล้วก็นี่ครับ รูปรอบคันสวยๆhttp://racingweb.net/forums/showthread.php?t=556277 :D:D:D

18. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    รอดูราคาก่อนดีกว่าครับ ตอนนี้กรอบๆอยู่:)

19. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ไม่มีของp11มั่งเหรอท้าย impul กะ สเกิตข้างอะ

20. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    น่าสนนะ ขอดัวยนะ ก็หาอยู่เหมือน แต่ไม่ค่อยมีเวลา ขอครบเลยนะ จะขอบคุณมากๆๆๆๆ

21. beeq

106
    0
    0
    พี่ หม่อม พูดงี้หมายความว่า ต้องโม้เก่ง เหมือนปอนี้เอง อ๋อพอเข้าใจเเระ ต้องมีเรื่องอยากรู้ทุกวันเลย
    อิ อิ ... ดีใจจังรถเสร็จเเล้ว วู้....

22. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ไม่มีของ r10 บ้างหงอคับ

23. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เห้อ ๆ นานแล้วด้วยซิ..........ตอนนี้เห็นแต่หน้าตัดเพชรอย่างเดียว :D:D:D

24. pOR...

836
    2
    0
    พี่จะเอาไรบ้างอ่ะ เด๋วเจอแล้วจะโทรไปบอก หรือโทรมาบอกผมก็ได้นะ

25. pOR...

836
    2
    0
    เรื่องข้างกะหลังราคาจะแจ้งในกระทู้นี้ก่อนไปสั่งทำนะครับ ถ้าจะเอาด้วยรบกวนโพสในกระทู้ก็ได้หลังจากแจ้งราคาแล้ว ส่วนลิ้นหน้าถ้าเจอเด๋วผมจะโทรไปบอกครับ

26. ซ่อมมาเยอะ...

ซ่อมมาเยอะ... New Member Member

25
    0
    0
    สนใจคับ ขอรอบคับเลยคับ ราคาเท่ารัยอ่ะคับ หามานานล่ะ ถ้าเอาเบอร์โทรเดียวผม pm ไปบอกนะคับ

27. pOR...

836
    2
    0
    ราคาที่จะหล่อแบบ ข้างกะหลัง จะแจ้งราคาก่อนทำครับ แล้วจะสั่งกันตอนนั้นอีกที ส่วนลิ้นหน้าถ้าผมเดินเจอจะโทรไปบอกครับ

28. ซ่อมมาเยอะ...

ซ่อมมาเยอะ... New Member Member

25
    0
    0
    ว่าแต่ทำไม ไม่ทำให้ทำให้มันเหมือน s14 เลยอ่ะคับ อยากได้อ่ะ

29. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ผมว่าถ้าจะทำไฟเบอร์แล้วอ่ะนะ หาแบบสวยๆ ทำขึ้นใหม่เลยดีกว่าม้าง อิอิ :D

30. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ขอทราบราคาก่อนนะ หากอยู่ในราคาที่รับได้ต่อกระเป๋าตัง ก็คิดว่าน่าสนใจมาก อยากได้มานานแล้ว มีคนลงทุนขนาดนี้ต้องยอมควักกระเป๋าอีกหน่อย แล้วจะแจ้งความประสงค์ไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้