ซื้อคอม้ามาใส่ไหม่ จะแก้ปัญหากินยางได้ปะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ออโต้one, 27 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    คือรถผมกินยาง ล้อหน้าซ้ายด้านในครับ เห้นพี่ๆๆบอกว่าดัดคอม้าอัตราย ถ้าซื้อคอมามาใส่ใหม่
    มันจะหายไหมครับ
    และที่ดัดคอม้านี้คอม้ามันคด หรือว่ารถโหลดทำให้มันกินยางเอง

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ครับรถโหลดทำให้กินยางครับถูกเเล้ว

3. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    แก้ได้โดย ดัดคอม้าครับ ไม่อันตรายๆ

หรือ ใส่ปีกนกซิ่งแบบปรับแคมเบอร์ได้ก็แก้ปัญหาได้

4. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0

ใส่ปีกนกดีที่สุดครับผม

5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

ผมมองว่า ดัดคอมัา ดีกว่านะ

ดีกว่าเอาชีวิตไปฝาก ไว้กับน็อตเบอร์ 8

6. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เบอร์ 8 ทั้งหมด 4 ตัว ก็เท่ากับ เบอร์ 32 เลยนะน้า

7. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เข้าใจคูณ จิงๆ ใหญ่คอดไม่มีขาด

8. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    รอบเอวเลยหน๋า

9. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    ขอบคุณพี่ๆๆเพื่อนๆๆทุกคนครับ ที่ให้แนวทางการแก้ไข EK นี้จัยดีกันทั้งนั้นรักกันใว้ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้