หลอดไฟสูง กับ หลอด sportlight ขาด รบกวนด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย มือใหม่เอี่ยม, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนอีกเรื่องครับ คือ หลอดไฟสูง กับ sport light ของรถผมมันเสีย ที่นี่ไม่ได้ถอดมาเป็นตัวอย่าง รบกวน
    บอก spec กับ ราคา คร่าว ๆ ด้วยครับผม

Sunny ปี 99 ครับผม

ขอบคุณครับ

1. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    spotlight H3 แต่ไฟสูงรอท่านอื่นนะ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ไฟหน้า H4 ไฟตัดหมอก H3

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    หลอดไฟหน้า H4 ป่าวครับ ทั้งสูงและต่ำในหลอดเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้