R11 เครื่องเดิมๆเกียร์ออโต้ ลงเทอร์โบไรดีคับ แล้วต้องเปลี่ยนอะไรบ้างคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย CHAWARAZA, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHAWARAZA

CHAWARAZA New Member Member

3
    0
    0
    R11 เครื่องเดิมๆเกียร์ออโต้เปลี่ยนแค่แม๊กขอบ16 มันต้องลงเทอร์โบอะไรดีคับ แล้วต้องเปลี่ยนอะไรบ้างคับประมานราคาเท่าไหร่คับ ขอบคุณคับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ยาวครับงานนี้ รอพี่รถบ้านๆมาตอบ

3. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ผมว่าซื้อเครื่องเทอร์โบมาวางเลยดีก่าครับ เกียร์ออโต้ก้อมี เพราะมันคงจบที่ราคาพอๆกันครับ
    เครื่องเดิมเซทโบอยากแรงแบบปลอดภัยต้องัเงินซัก 50,000 ครับ แต่ถูกๆก้อทำได้ครับ แต่อายุการใช้งานจะสั้นอ่ะ

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เจ็บนี้อีกนานเจ็บนี้ไม่ลืมมมมมมม

5. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ใช้เจ็บ ๆ เยะด้วย ถ้าทางเดือนนี้ตูนคงไม่ต้องทำไรแล้วมั้ง..............ช้ำหว่ะโดนสวนเกียร์ 2 อีกและคราวนี้ยาว ๆ เลยด้วย..............:D:D:D

6. vynnz

727
    4
    0
    ทีหลังไม่ต้องมานัดแล้วนะ แม่งไปกันสองคน อารมเสีย

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ไม่กล้าไปอะ กลัวโดนแดก !

แต่เอาจิงๆ ปะ ช่วงนี้ต้องประหยัด อย่างหนัก

8. vynnz

727
    4
    0
    ไม่สนเว๊ย รุแต่ว่าตูนหมดเครดิตการนัดหมายกะพี่แล้ววววววว

9. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    หมดสภาพขนาดนั้นเลยหรอพี่วิน............ไอตูนเองโดนงานแล้ว............พี่วินจ๋าแล้วเรื่องของกิ๊ฟอ่ะเมื่อไรจะทราบข่าว............เห็นเงียบ ๆ ไป ช่วงนี้ :D:D:D

10. tOon`

2,324
    43
    48
    555+
    ขนาดนั้นเลยเดี๋ยวเอาของไปกำนัล เป็นสาวๆ วัย 18 นิดหน่อยพอปะ

11. vynnz

727
    4
    0
    จ.ข.ก.ท. หายไปไหนหว่าไม่เหนมาว่าไงมั่ง
    ส่วนกิ๊ฟ พี่กะลังตามยิกๆๆๆๆๆ ให้อยู่ เซ็งเหมือยกันอ่ะ โคตรนานเลย แทนที่จะได้เอาเงินไปทำอย่างอื่นมั่ง
    ส่วนกระทู้ข้างบนอ่ะ ถ้าไม่เจ๋งจิงไม่ต้องจัดมานะ วันนั้นอุตสาห์ cancle นัดดูหนัง บอกว่านัดน้องไว้ ปรากฎว่า.... อารมเสีย
    แล้ววันนั้นน้องไม่ต้องกัวโดนรถพี่แดกหรอกครับ พี่ไม่ได้เอารถออก วันนั้นมีภาระกิจต้องเอา R33 ออก
    มาอ่ะ ไม่โดนกอให้รุไปดิ่ มากกว่าตั้ง22R

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้