นำ้มันเครื่องหายครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mtts. 38, 30 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    คือพึ่งเปลี่ยนถ่ายนำ้มันเครื่องเมือวันที่ 8 ก.ค. ครับ พอมาดูเมือวันนี้ ไม่เหลือเลยครับ ดึงเหล็กวัดออกมาไม่มีเลย ต้องเอาที่เหลือมาเติม พอลองดูใต้ท้องรถ ไม่มีอะไรหยดอะครับ

2. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เช็คน้ำมันเครื่อ่ง ดับเครื่องหรือป่าว ควันไหลมั๊ย ตอนเติมครั้งแรกเผื่อกรองน้ำมันเครื่องด้วยมั้ย

3. kob_tl

kob_tl New Member Member

99
    5
    0
    ของผมก็เป็นแต่ของผมปะเก็นมันซึม เมื่อวานวัดดูเหลือนิดเดียวเลยไปซื้อมาเติม 2 ลิตรก่อนเดี๋ยวงานเข้า

4. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    งานเข้าละ รีบดูก่อนเลย ถ้าเครื่องไม่หลวม ควันไม่ขาว ก็ไม่น่าจะมีอะไร
    เดียวจะได้วาง sr ซะก่อน ++++ อิอิ

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    มีเงา SR ตะคุม ๆมาล่ะ น้องหนุ่ม :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้