ยินดีกับชาว 4Cycle Kart ในงาน PTT-ROTAX

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 16 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอแสดงความยินดีกับ ชาว 4Cycle Kart ที่ไปร่วมแข่งในรายการ PTT MOJO ROTAX MAX
    ในหลายๆรุ่น
    มี คุณ Thana > Kart_yai > Toe > Chang และ น้องเนมคุง.....

ส่วนรูปภาพทั้งหมดนั้น ต้อง ขอขอบคุณ Bank ด้วยนะครับ....
    รูปทั้งหมด มาขอได้ที่ สนาม Ptt -Msl ได้นะครับ ทั้งชาว 2 จังหวะ หรือ ทีมต่างๆที่ต้องการ..

ขอปรบมือให้กับ ทุกท่านด้วย

2. gai08

1,213
    4
    0
    ในรุ่น DD2 มีเกียร์ ...มีคุณ Thana และ Chang ลงแข่งในรุ่นนี้....

3. gai08

1,213
    4
    0
    :D น้องเนมคุง..และ กองเชียร์...ไม่ธรรมดา ลงทุกงานเลย.สู้ๆ.

4. gai08

1,213
    4
    0
    :D:D รุ่นนี้ สนุกมากๆ จริงไหม คุณ ใหญ่ ....และ โต และ ช้าง ...รุ่นนี้ โพเดี้ยมที่ 1 ใส่แว่นดำ ด้วยนะ

5. gai08

1,213
    4
    0
    :cool: มีคำถามครับ......???

1.คุณ ใหญ่....ชี้อะไรเหรอ...????

2.คุณ ใหญ่....รออะไรอยู่เหรอ..???

สรุปว่า งานนี้อย่างฮาจริงเหรอ..???

รูปมีเยอะมาก หลายๆคน ที่แข่งในรายการนี้ ใครอยากได้โพสใว้เลย จะทำแผ่นเตรียมให้ครับ
    มารับได้ที่ สนาม Ptt Motorsportsland
    ช่างภาพ < Bank > ถ่ายสวยทุกรูป ฝากมาบอกครับ ยินดีจัดให้ นักแข่งทุกท่าน

6. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18

1.คุณ ใหญ่....ชี้อะไรเหรอ...????

2.คุณ ใหญ่....รออะไรอยู่เหรอ..???

ผมยังไม่ขอตอบนะครับ อาจมีผลต่อรูปคดี ไว้คดีจบจะมาเล่าให้ฟัง

น้อง BANK ขอบคุณรูปสวยๆทุกรูปครับ ไว้จะเอาซีดีฝาก copy ให้หน่อยนะครับ
    BANK โทรหาพี่ทีซิครับ 08-3993-2233 หรือใครมีเบอร์รบกวนขอหน่อยครับ

7. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ทายว่า เจ็บโป่งข้างซ้าย ใช่ป่าวคุณใหญ่
    เห็น บุ๋มๆ ข้างเบอร์ 354 ....รูปแรกยังเนียนๆอยู่เลย
    แต่ไงก็ขึ้น Podium
    Cheers ! ! !

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยินดีกับพี่ๆน้องๆทุกท่านด้วยนะครับ.......

9. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    งานนี้ สนุกมากครับ เชียร์สนุกทุกรุ่น

10. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ สำหรับ นักแข่ง คาร์ททุกรุ่น
    ในวันนั้น สนุกทั้ง 2 สนามเลย ฝั่งโน้น รุ่น 2000 ก็ มี.......
    ฝั้งนี้ ร่น125 สปอร์ต ก็มี.......
    ไม่พูดมาก..เพราะปิดผ้าอยู่..พูดไม่ได้..เด๋วติดหวัด2009

มีทุกสนามเลย เป็นเรื่อง ที่ไม่อยากให้มีเลย..แต่มันห้ามยาก..ใจเย็นๆ
    มองโลกในแง่ที่ดี..ใครเป็นยังไง ก็เป็นไปตาม นิสัย.....(คำสุภาพ)
    คุณ ใหญ่ ใจเย็นๆ คนเค้าเห็นกันทั่วนะ...ปล่อยวาง

11. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เสริมครับ :D

12. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ต่อครับ :D

13. Bank blue coupe

758
    3
    0
    มาดูช่วงเข้าเส้นบ้างครับ มันส์สุดๆ

14. Bank blue coupe

758
    3
    0
    พอแล้วครับ :p

15. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ยินดีด้วยนะครับ กับทุกคน

16. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ป้ายงาน แม๊ก มันตั้งดีจัง

17. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เห็นแล้วอยากจริงๆ โอ้ว ซี๊ด.......

ป.ล. กำนันข้อมูลเยอะจริงๆ

18. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    จมูกสวย ..... ได้ลูบ มากเลย

4 จังหวะในเมือง กรุง ..... อยากมีแบบนี้บ้างจัง

19. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ยินดีกับพี่ๆทุกคนด้วยครับ และน้องเนมด้วยครับ

20. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    ขอขอบคุณพี่ ๆ ทุก ๆ ท่าน ที่คอยเป็นกำลังใจให้น้องเนมคุง

และขอขอบคุณพี่แบงค์ที่เก็บภาพสวย ๆ มาให้ครอบครัวผม

และขอขอบคุณคุณลุงไก่ที่บรรยายภาพกับบรรยากาศดี ๆ

ให้ทุก ๆ คนได้ชมคับ และยินดีกับพี่ ๆ ที่ได้ถ้วยด้วยนะคับ

^________^

21. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    เสนอพี่ไก่ไปเลย Patty
    จะได้ promote ธงสนาม MSL แข่งกับ Rotax เค้า
    จัดมาซัก 3-4 คน เอาใจนักแข่ง 4 จังหวะมั่ง
    (กองเชียร์ด้วย):teeth:

22. pat_

275
    1
    0

พี่ไก่คับ ................... พี่เก้ง เอ่ยปากขนาดนี้แล้ว

พี่ไก่ จะเอายังไงดีคับ ...........

...... ปอเปี๊ยะ ตัดออก ก่อนก็ได้คับพี่ เอาตังมาจ้างน้อง

ร่วมลงชื่อผู้เห็นด้วยคับ :photo:
    1. พี่เก้ง
    2. แพท
    3. เจโชว 86
    4. เสือไบ
    5.
    6.
    7.

23. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

24. Nichasil

Nichasil New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณแบงค์มากครับ รถเร็วๆถ่ายมันส์ๆ ยกให้แบงค์เลยครับ ขอบคุณกองเชียร์ด้วยครับ สนามหน้าไปกันครบๆมีมันส์

25. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18

สนามหน้ามีเรื่องอะไรที่ว่ามันส์หรือคุณNichasil หรือว่าใครเอาน้ำมันหมูไปด้วย

26. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สงสัยต้องแอบไปลงมือใหม่ max สักครั้ง
    ปีนี้ไม่ได้ลงสนามเลย...

27. pat_

275
    1
    0
    สนามหน้างาน max สระบุรี
    มีเฮ แน่นอน ........................
    ไปกันเยอะ มันส์แน่
    อยากไป ๆๆๆๆๆ

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แจ่มเลยพี่.....:D

29. pat_

275
    1
    0
    อยากไป .... บ้านหมอ

แต่ไม่อยากไปถึง ลพบุรี นะ ... ไกลไป

30. Nichasil

Nichasil New Member Member

4
    0
    0
    ผมชักเริ่มขับได้แล้วครับ ความมันส์คือเริ่มนับ 1 ใหม่เลยครับ แรงกว่า เปลืองกว่า เจ็บ แต่มันส์ครับ
    สู้พี่ใหญ่ไม่ได้ซะที คนแก่รายการนี้เหนียวสุดๆทุกคนครับ วัยรุ่น รุ่น Master ยอมแพ้ครับ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้