เทอร์โบ K26 จะหาโข่งหลังเบอร์ 7หรือ8 ได้ที่ไหน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย wut., 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
    เทอร์โบ K26 ตอนนี้ใช้โข่งหลังเบอร์9 อยากจะหาโข่งหลังเบอร์ 7หรือ8 ได้ที่ไหน หรือใช้ของรุ่นไหนได้บ้างครับ

2. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ใช้โข่งหล่อก็ได้คับพี่ ร้าน เกี๊ยเทอร์โบ มีขายคับ บริการประทับใจ ราคาไม่แพงคับ
    ....... รับรองมาเร็วกว่าเดิมแน่นอน ว่าแต่พี่ใช้รถไรอยู่คับ ตอนนี้บู๊ชเท่าไหร่

3. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
    k26

ขอทราบที่ตั้งร้าน หรือเบอร์โทรหน่อยครับ

4. aj anucha

948
    1
    0
    ไปทำโข่งมายังคับ วิ่งดีขึ้นหรือป่าว

5. aj anucha

948
    1
    0
    น้าเกี๊ย แกกลึงโข่งหลังเนียนๆเลยนะคับ ลองดูคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้