ทางแถวบ้านตอนนี้เจริญแล้วนะ อัดรถกลับบ้านเบรคตัวโก่ง แม่งไรฟะ ลาดเสร็จเดือนที่แล้ว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 7 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ทางแถวบ้านตอนนี้เจริญแล้วนะ อัดรถกลับบ้านเบรคตัวโก่ง แม่งไรฟะ ลาดเสร็จเดือนที่แล้ว ถนนแม่งแตกแล้วอะ จาแดกงบกันไปถึงไหนแว๊ นกม. ประเทศไทย

1. โล่ง..น่าชัดมาก..

2. ลองแล้วอะดิ ทดสอบเบรคใหม่ ตูดส่ายเลยหงะ

3. รถแรงมาก ชิมิ ชิมิ

4. ป่าวนะ เบรคดีเกินไปหงะ 5555+

5. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    คนขับแรงกว่ารถมั้งโต้ง....

6. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    คนชื่อโต้งนี่แรงทุกคนรึเปล่า 555+

7. ไม่แรงหรอกครับพี่ อันตรายนะ อิอิอิอิ เห็นโค้งแล้วมันก็น่าจัดสักหน่อย อิอิอิอิ

8. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    ระมัดระวังด้วยนะจ๊ะ พี่.น้อง.

9. ฮ่าๆๆ ยังดีที่น้ำไม่ท่วมครับ ถ้าน้ำท่วมมันคงโทษน้ำอ่ะครับ ที่ทำให้ถนนแตกครับ อิอิ

ที่นี่ประเทศไทย กลับไปพรุ่งนี้คงพังหมดแล้วมั๊ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้