มีเรื่องมาถามนิดนึงคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ขะโม่เฮ่, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    พอดีจะถอดท่อกรองอากาศเดิมออกแล้วเดินเลสใส่กรองเปลือย เห็นมันมีเซนเซอร์อยุ่ตัวนึงที่ต่อกะท่อกรองเดิมอยุ่มันไว้วัดอะไรคับ แล้วถ้าเอาออกจะได้มั้ย มีผลอะไรรึป่าว ขอบคุณล่วงหน้าคับ :D

2. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    up up

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เซนเซอร์ วัดอุณหภูมิไอดีครับ ถอดออกไม่ได้ครับ

4. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    96 หรือ 99 LEV คับถ้าตัว LEV จะมี2ท่อนะครับของผมก็ใส่กรองเปลือยเดินท่อเหมือนที่คุณบอก
    ต้องเจาะแล้วใส่ท่อกลับไปที่จุดไกล้เคียงกะของเดิมครับ

5. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ความรู้ๆต้องเก็บเกี่ยว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้