มีใครใส่กันโคลงหลัง SIR บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอนุชา ทิมเทียบ, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากจะรู้ว่าต้องใช้อลูมิเนียมแผ่นรองด้านหลังตัวยึดประกับรึป่าวครับ แล้วถ้าไม่รองจะเกิดปัญหาอะไรมั้ย

1. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมก็ใส่ครับ เพราะเหล็กมันบาง ดามไว้ก็ดี เพิ่มความแข็งแรงครับ

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ผมใส่อีแปะตัวหนาๆเลยครับ ช่วยกระจายแรงหน่อย แต่ไม่ต้องถึงขนาดรองหนาแบบใส่กันโคลง Type R เพราะว่ามันเล็กกว่าแล้วก็ตรงรุ่นครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้