รถเสร็จแล้วจ้า เอารูปมาอวด

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 22 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    รถเสร็จแล้วหลังจากต้องขับกระบะอยู่ 2 อาทิตย์
    ตอนนี้มีปัญหาเวลาเข้ารถหัวกระแทกขอบประตูประจำ555 ปีนกระบะซะเคย

เอารถออกวันแรกก้อได้ ตากล้องประจำคลับมาถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐาน
    ดีนะคันดำไม่ได้ล้างมา ม่ายงั้นรถเค้าหมองแน่ๆ อิอิ

ขอบคุณตากล้องด้วยนะค้าบ เดี๋ยวยกไฟให้ไปแกะเล่นนะจ๊ะ

2. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    เจ๊หนุ่ย...รถสวยจังเลยนะตัวเอง...แหล่มจริงๆๆๆ

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    สวย เนียน ++++++

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เหมือนเจ้าของเลยเนาะ...........

5. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ยินดีด้วย...กลับคืนสู่สภาพเดิมเสียที

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ได้เห็นทั้งตอนบาดเจ็บ...แล้วก็ได้เห็นตอนหายบาดเจ็บด้วย...หุหุหุ

ไมไม่ทำฝาโปรงดำล่ะ...อิอิ...แล้วโช๊คอัพเปลี่ยนยังอ่ะเจ๊...

7. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ว้าววว สวยมากๆๆ แต่ผมว่ามันก็งั้นๆนะ เพราะคนขับสวยกว่า :D:D:D

8. RISA

247
    0
    0

พูดจาน่าร๊ากกก เดี๋ยวมาเอาลังไปใช้อีกใบนะ

จ่ายสินบนกันหน้าบอร์ดเนี่ยแหละ 555

9. RISA

247
    0
    0
    ขอบคุณค้าบ แต่สวยสู้รถพี่ยุทธไม่ได้หรอก อิอิ

บาดเจ็บสาหัสเลยพี่ สรุปว่าไฟแตกทั้งดวงใหญ่ทั้งมุม ดีที่ได้เจ้าปอจัดมาให้
    ไม่งั้นคงกลุ้มส่วนโช้คจะไปใส่วันนี้แหละ กำลังขับสภาพเดิมๆอยู่ เดี๋ยวเปลี่ยน
    แล้วจำไม่ได้ว่าเดิมมันเป็นไง เพราะขับกระบะมาหลายวัน

ปากหวานจิงจิ๊งๆ ผู้ชายคลับนี้ :D

10. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เป็นสีเดียวกันทั้งคันแล้วดิ่

11. RISA

247
    0
    0
    ถูกต้องละคร้าบ ปกติชิ้นละสีไม่เหมือนกันเลย ไม่รู้มันเทียบกันมายังไง 555

12. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ถ้าเดาไม่ผิดตากล้องที่ถ่ายรูป ก็คือ พี่ตาม เเน่ๆ

ยินดีด้วยน่ะครับ รถผมยังไม่หายเลย ช่วงนี้ไม่มีเวลาหาอะไหล่เลยครับ
    ไฟหลี่เพชรซ้ายยังเเตกอยู่เลย ใครมี หรือไปเจอที่ไหน ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ โพส หรือ pm มาก็ได้ครับ
    ลิ้นหน้าก็ถอดออกไปเเล้ว รอรอบคัน ที่เจ้าปอ อ่ะครับ ทำสีทีเดียวเลย
    เรื่องเเม็ก ก็จบไป ได้ลง17" สมใจเลย
    ไว้เจอเด๋วเอาโลโก้ไปฝากครับพี่หนุ่ย ไปมุดมาโลโก้คงถลอกไม่สวยเเล้ว ขออนุญาติหาของเลยน่ะครับ

หาไฟมุมซ้ายเพชร R11 ใครมี หรือไปเจอที่ไหน ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ โพส หรือ pm มาก็ได้ครับ:D

13. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    เอี่ยมเลยนะเจ๊

14. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  15. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    สุโค่ย !

16. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    สวยครับ เจ้หนุ่ย
    ดูไปดูมา รถพี่ก็ติดสติ๊กเกอร์เยอะนะ

17. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยินดีด้วยเจ๊หนุ่ยรถเสร็จซะที สวยอีกต่างหาก ไปไหนกันมาไม่ชวนด้วยอ่ะ :D:D:D

18. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    รถสวยเนีบนแล้วดิ เจ๊.............งั้นก็เอาไปแข่งไม่ได้แล้วดิ............เดียวเป็นรอย ...........

19. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    สวยๆๆๆๆ...อิอิ

20. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ดีใจด้วยครับ รถสวยมากครับ

21. RISA

247
    0
    0
    ไม่ได้ติดอะไรเลยเฟ้ย ไอ้ที่เห็นน่ะมันของที่เค้าบังคับติดตอนแข่ง

เอาออกมาวันแรกก้อเอาไปลงแล้ว สียังไม่แห้งเลย 555
    เดือนหน้าจัด meeting ที่งานนี้กันดีกว่า ใครอยากลงก้อลง หนุกดี

ไม่ได้หนีเที่ยวกันหรอกค้าบ เอารถไปลงแข่งกันมา รอบหน้าว่าจะชวนไปด้วยกันรอบนี้กระทันหันนิดนึง ชวนไม่ทัน

22. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เปิดเข้ามาดูรถเจ๊แล้วอยากเอารถไปอุดรูบ้างจังเลย สวยๆๆ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้