กันชนหน้าnismo

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย obeya, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ในคลับเรามีคัยใส่แล้วมั่งคับช่วยแนะนำด้วยคับ
    พอดีเพิ่งเอาจากคุณgolfมาอะ:D

2. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    อยากเห็นเหมือนกัน

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    อั้มน่ะแหละ...ใส่มาให้ดูเป็นคนแรกเลย...

อิอิอิ...งานนี้สงสัยเราได้เห็นเป็นคนแรกแน่...หุหุหุ

4. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ใสแล้วคับ เด๋วจะลงรูปให้ดูกันนะ...อิอิ

5. Diamond0722

806
    2
    0
    แก้ไขข้อมูลให้นายอั้มหน่อย...ผิดพลาดอย่างแรง...อิอิอิ อู่ทำสีหน้าค่ายชื่ออู่ จ.การช่าง จ้า...

ส่วนอู่ประจักษ์...ขยับเข้ามาในเมืองหน่อย...อยู่แถวคลองศาลา...

ส่วนอู่ที่เอารถสำนักงานไปทำประจำ...ไม่มีชื่อ...แต่ถูกหน่อย...

อยู่ทางไปปากน้ำ...ถ้าไปไม่ถูกเข้าเมืองมาวันไหนโทร. มาเน้อ...

เดี๋ยวพาไป...

6. yuty

290
    2
    0
    ที่ใส่มันเป็นไฟร์เบอร์ใช่ป่าวครับ

7. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0

ท่านยุทธ รถเสร็จหรือยัง :D

8. TIRD

134
    1
    0
    เป็นไฟเบอร์คับ...แต่ใสแล้วเหมือนของแท้ๆเลยคับ อิอิ ต้องขอบคุณพี่กล์อฟอีกทีคับ ส่วนรูปเด๋วลงให้ดูพรุ่งนี้นะคับ

9. yuty

290
    2
    0

;วันเสาร์ครับพี่....ว่าแต่ทำมผมทำลายเซ็นไม่ได้หนอ

มันทำกันยังงัยอะเห็นพูดเรื่องนี้กันบ่อยจัง....

10. Diamond0722

806
    2
    0

แอบไปเอามาตอนไหนหว่านายเติร์ด...เงียบเชียวนะ...

เดี๋ยวรอขายตู้เติมเงินมือถือได้ก่อนนะ...อัลเทียที่ถอดออกโดนสอยแน่...555+

:D :D :D :D :D

11. Diamond0722

806
    2
    0
    เอาไปใส่ตอนนี้ยังทันนะท่านยุทธ...นับจำนวนแล้วท่านก็อปน่าจะมีเหลืออยู่นะ...

อิอิอิ...ไหน ๆ ก็ทำแล้ว...เปลี่ยนหน้าด้วยเลยเป็นไง...

:D :D :D :D :D

12. TIRD

134
    1
    0
    มาเอาไปเลยคับ แต่อย่าช้านะ มีคนมามองไว้เหมือนกันคับ...อิอิ

13. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    พี่อุ้ยจะสอยอัลเทียแล้วๆ เชียร์เต็มที่ ฮ่าๆ :D

14. Diamond0722

806
    2
    0

แหะ ๆ ...คุณแม่บ้านอนุมัติด้วยวาจาแล้ว...

อยากแต่งอะไรอยากใส่อะไร...ให้ทำหมด...

มีข้อแม้อย่างเดียวคือ "หาเงินใช้หนี้ให้หมดก่อน"

กลุ้มเลยฉัน...เอาบัญชีหนี้สินมานั่งบวกดู...

รวมแล้วได้เก้าแสนกว่า...
    :cry: :cry: :cry:

:p :p :p :p

15. yuty

290
    2
    0
    ไม่ทันแล้วครับพี่...วันนี้คงได้พ่นสีแล้ว

กันชนท้ายได้ทรงเดิมมา...กันชนหน้าได้ทรง คามิโน

ออกมาก้คงเดิมๆบ้านๆอะครับพี่อุ้ย

ปล. ขอบคุณน้องแลปด้วยที่วิ่งเอากันชนหน้ามาส่งถึงอู่เลย

16. TIRD

134
    1
    0
    มาแล้วรูปกันชนคับ ผมถ่ายตามมุมมาให้ดูด้วยว่าท่านกล์อฟทำเนียนแค่ไหนคับ ต้องขอบคุณพี่กล์อฟอีกครั้งคับ

17. TIRD

134
    1
    0
    ที่ผมลงรูปใหญ่เพราะจะได้เห็นกันชัดๆ..อิอิ

18. Diamond0722

806
    2
    0
    แหร่มเลยอ่ะเติร์ด...ไม่รู้เลยว่านิสโม่ทำมือ...สงสัยท่านก๊อปต้องผลิตเพิ่มแล้วมั๊ง...

19. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    สวยเนียนดีจัง

20. yuty

290
    2
    0
    สวยมากครับ...ฝากระโปรงก็สวยครับ

21. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เออ ! สวยดีนะ

แล้วสปอร์ตไลท์ใช้ของอะไรอะ

22. obeya

314
    1
    0
    ของs14คับเอามาจากพี่ฉะคับ ต้องขอบคุณนะที่นี้ด้วยทั้งกอล์ฟกะพี่ฉะนะขอรับ

23. obeya

314
    1
    0
    สวยมากเลย tird เด้วไปทำสีแล้ว
    แล้วช่องไฟสปอร์ตไลท์ห่างเยอะมั้ยอะ

24. obeya

314
    1
    0
    จัยเย็นคับพี่อุ้ย...ต้องมีวันของเรา......ท่องไว้นะ:D:D

25. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    รถสวยวันสวยคืนจิงๆ.....น้องเรา

26. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    แหล่มมากครับ สวยจริงๆ ของน้องเค้าเนี่ย

27. kung11

kung11 New Member Member

17
    0
    0
    สวยครับ งานเนียน ๆ เดี่ยวกำลังเก็บเงิน หาของ ครบ ๆ จะไปทำสีเหมือนกัน กระโปรงรถ หมดไปกี่ตังค์เนี่ย

28. Ched...p11

Ched...p11 New Member Member

63
    0
    0
    แหล่มคับ.....
    ผมก็กำลังทำเหมือนกันคับ
    แต่เป็นกันชนหลังอ่ะ
    ยังไม่เสร็จเลยจอดแต่อู่เศร้า - - ๆ

29. obeya

314
    1
    0
    tird ยึไฟยังงัยอะมันเเต็มเบ้าป่าวต้องขยายช่องมั้ยคับช่วยบอกด้วย

30. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0
    :)สวยมากเลยครับ น่าจะมีการโหวตนะว่าคลับเรา ชอบกันชนแบบไหนที่สุด ส่วนตัวผมกลับชอบกันชนอูเทค ท้ายชอบอิมพู หางหลังคามิโน่ กาบข้างอัลเทีย กะจังนิสโม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้