ปกติแล้ว เวลามิตติ้ง ท่านใดเป็นแกนนำครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย bymanshop, 30 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    และรวมได้ทั้งหมดกีคัน ขอเบอด้วยครับ จะได้นัดแนะกันล่วงหน้า

2. ถ้าเป็น มีตติ้งใหญ่ มากันหลายสิบคัน ส่วนใหญ่ก็จะเป็นน้องเอ๋จัดอ่ะครับ

แต่ถ้านอกรอบ ใครอยากเป็นคนนัดก็ได้ครับ ผมว่าไม่ซีเรียสนะ สบายๆ นัดกันได้ซัก 4-5 คน ก็มานั่งเล่นนั่งคุยกันเพลินๆ ได้แล้วครับ

3. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    มีใคร ขี้เมาเหมือนผมบ้างมั้ย อ่ะ 5555555

4. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    อ่าได้เลย ใครขี้เมา ในคลับนี้ มาถูกทางแล้วหล่ะเพราะว่า น้อง โอ๋-โอม เขามีโรง งานเหล้า อ่ะ แต่ว่า ขี้เมา คอแข็งหรือปล่าวครับ ส่วนผมเองแก้วเดียว ก็แย่แล้วครับ
    ถ้าน้องเอ๋เป็นแกนนำ ในการมิตติ้งก็ ดีเลย หล่ะ เคยโทรไปคุยมาตอนกำลังจะออกรถหล่ะ แต่ได้รถเก่าว่าเธอแยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้