ปัญหาไฟท้าย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย P11GT-R, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    พอดีซื้อไฟท้ายคามิโน่มาครับ แต่ไม่มีปลั๊กหลอดไฟเลยอ่ะครับ เพื่อนๆคนไหนมีหรือแนะนำร้าน หรือเทียบกับไฟรุ่นไหนได้บ้างอ่ะคับ บอกหน่อยน๊า ขอบคุณครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    แล้วมีเบ้าหลอดมาป่าวครับ

ถ้ามี บักกรีโลด

3. P11GT-R

58
    1
    0
    ไม่มีเลยครับก้อง มีแต่โคมทั้งทับทิม ทั้งไฟเลี้ยวเลยอ่ะ

4. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ไปอาคารศรีวรจักร ชั้นล่างสุดลงบันไดเลื่อนเลี้ยวซ้ายร้านหัวมุมติดบันได เอาไปเทียบได้เลย ถ้าอยากได้แบบซิลิโคนก็ขึ้นไปชั้น3ร้านที่ขายหลอดไฟทั้งร้าน เวลาใส่ก็เอาเทปพันสายไฟพันอีกทีก็ได้นะเพราะล็อกมันจะไม่ตรงมันแค่ใส่หลอดได้เท่านั้น

5. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    เอ้า....แล็ป จะสวยไปถึงไหนครับ...มีลายแทงตามที่พี่คันสีขาวบอกครับ...ขอให้หายเจอนะ

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เจ้าแล็บกำลังจาแปลงร่างแว้วววววววววว......ออกจากอู่ไวไวเด้อ....จาได้งามๆ......

7. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ขอให้หาของได้เร็วๆนะ....เรื่องต่อสายไฟไม่ใช่ปัญหาทำมาแล้ว...ปรึกษาได้

8. P11GT-R

58
    1
    0

ขอบคุณคับคุณกอล์ฟ เดี๋ยวจะรีบจัดการเลย ใกล้เสร็จละ ไม่ถึงเดือนเลย มี๊ตติ้งเดือนหน้าจะเอาไปอวดนะเพื่อนๆ

9. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    รถสวยเยอะเเหะ...อิอิ

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ประกอบร่างได้ยังอะน่ะ

11. P11GT-R

58
    1
    0
    ประกอบแล้วคับ เหลือเก็บรายละเอียดเล็กน้อยอ่ะคับ

12. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    P11 Transformers

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้