เชิญ .... HLC มาร่วมอวยพรคนเกิดเดือน กรกฎาคม กันนะคร๊าบ..บบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 10 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ขอหั้ยมีสุขภาพร่างกายแข็งแรงอยู่คู่..... HLC ตลอดไปนาน ๆ นะคับ........

คิดถึงสิ่งใดขอหั้ยสมความปราถนา.....ทุกประการ ไม่เจ็บไม่จนนะคับ.....

เริ่มกันเลยนะคับ

toon41 2 กรกฏาคม
    kanyao ( คุณ ลอง ) 4 กรกฏาคม
    Nun_MTX (คุณ นัน ) 5 กรกฏาคม
    TiGeR jUnIoR (จุ้ย) 24 กรกฏาคม
    YOD HK (คุณ ยอด )
    ปลาหมึกคับ ( คุณ วิน )
    hilux_coconat ( คุณ อุ๋ย ) 29 กรกฏาคม
    เจ้าหมูอ้วน...!!! ( คุณ อ้วน ) 30 กรกฏาคม
    neung4828 ( คุณ หนึ่ง ) 31 กรกฏาคม
    tayabid ( คุณ ต้า ) 31 กรกฏาคม

HAPPY BRITH DAY

:present::present::present::present::present::present:
    :present::present::present::present::present::present::present::present::present::present::present:

:cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2:​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กรกฎาคม 2009
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีความสุข มากๆนะครับ เพื่อนสมาชิกทุกๆท่าน

3. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    HBD

มีความสุข มากมาย

ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ สุขภาพร่างกายแข็งแรง

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ของผมวันที่ 12 ( แต่เป็นเดือน มีนา ) แล้วพบกันคับ......อิอิ

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกๆท่านครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ ร่ำรวย ร่ำรวยกันทุกๆคนนะครับ

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกๆท่านครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ ร่ำรวย ร่ำรวยกันทุกๆคนนะครับ

7. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    ขอบเตียงคับสำหรับคำอวยพร......!!!!!!! เอ้ยขอบคุณคับ 555

8. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    HBD ทุกท่านครับ

9. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆกันทุกๆคนนะคับ

10. apple_auto

apple_auto New Member Member

67
    1
    0
    ขอให้ทุกท่านมีความสุข มากๆนะครับ
    และแรงกันทุกๆคันนะครับ

:eek:

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    มั่งมี ศรีสุข มากมายเพื่อนฝูง ขับรถดินทางปลอดภัย
    มีเงิน เงิน เงิน ++++

ขอให้ทุกท่านที่เกิด เดือนกรกฏาคม มีความสุขมากๆ

12. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง
    ร่ำรวยเงินทองเด้อ

13. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ขอให้มีความสุขทุกๆท่านนะครับ
    ทั้งที่เกิดเดือนนี้และเดือนอื่นด้วยครับ

14. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ถนัดจังเลยนะขอบแบบนี้
    ขอให้มีความสุขทุกท่านนะคับ สำหรับผู้ที่มีวันคล้ายวันเกิดเดือนนี้นะคับ

15. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    แล้วมีเลี้ยงที่ไหนป่าวคับ......อยากเมา +++++

16. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    แหม๋เราก็อายุน้อยไปอวยพรคนอายุมากก็แปลกๆ ยังไงก็ขอให้พี่ๆ มีความสุขมากๆน่ะครับ มีเงินใ้เยอะๆ ไม่เจ็บไม่ป่วย

17. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    มีความสุขกันทุกๆคนครับ

18. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    HBD Krab

19. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    มีความสุขทุกๆท่านนะครับ..น้องใหม่ขอมาอวยพรครับ...:):):)

20. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ขอให้สมาชิกที่เกิดเดือนนี้ ไม่เจ็บ ไม่ไข้ รถที่ใช้ไม่พัง น่ะครับ

21. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    HBD.ทุกคนครับ

22. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขับขี่ปลอดภัย สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมาครับ

23. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ

24. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะคับ

ร่ำรวยเงินทองและความสุขนะคับ

25. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    มีความสุขกันถ้วนหน้าคับ.......อย่าลืมทำบุญกันด้วยนะคับ......

26. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ขออาราธณาคุณพระและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลกจงคุ้มครองพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนครับ

27. mayliza

mayliza New Member Member

600
    2
    0
    Happy Birthday นะค่ะ ย้อนหลังแระก้อล่วงหน้านะค่ะ

มีความสุขมากๆๆนะ ขอให้ชีวิต ราบลื่น ไม่มีอุปะสักใดๆๆเรย

ร่างกายแข็งแรง นะค่ะ]

28. apple_auto

apple_auto New Member Member

67
    1
    0
    ขออีกรอบครับ
    Happy Birth Day

29. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ฉลองวันเกิดอย่าลืมจัดสาวๆไปคนละดอกครับมีความสุขครับทุกคน.............

30. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอให้มีความสุข รวยๆ ไม่มีโรคภัยไข้หวัด2009นะคร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้