ไปวิ่ง จิมคาน่า มาคร้าบ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย PeNgMaN, 20 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=o4xyIde9W44[/media]

ดูขำขำ นะครับ เพราะว่าวิ่งขำขำ :D

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=3Pf5FErqlQ8[/media]

:D:D:D:D:D:D:D อันนี้รอบที่สอง:D

3. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=lDdD2Ggtog4[/media]

อันนี้รอบที่3ครับ

4. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    จบงานนี้ต้องขอขอบคุณ
    1.ที่บ้าน งบประมาณทำรถ+ค่าน้ำมัน:D
    2.MES ทำรถมาวิ่งดีมากๆ เพื่อนๆที่เป็นนักแข่งยังถามว่ารถไปทำอะไรมา แรงขึ้นเยอะ:cool:
    3.A_GTR ช่วยจัดการเรื่องหม้อน้ำอลุมิเนียม ใช้ดีมากๆ วิ่งไปสิบรอบ ความร้อนอยู่คงที่ และฝากระโปรงระบายความร้อนอีก:cool:
    4.Nick_Oversize แนะนำการขับขี่ตั้งแต่ที่สนามนครชัยศรี รวมถึงการเตรียมรถลงวิ่งครับ:cool:

ถึงไม่ได้รางวัลมาแต่ดีใจมากๆที่รถวิ่งได้ดีขนาดนี้ กลับมาได้เพื่อนกลับมาเยอะเลย

ลองวิ่งจิมคาน่าแล้วจะติดใจนะครับ อิอิ:D

5. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    เยี่ยมเลยครับ

PeNgMaN ถูกใจสิ่งนี้
  6. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    แจ่มมากๆๆๆครับ สักวันต้องได้รางวัลแน่ครับ

7. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    แหล่มเลยพี่

8. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เยี่ยมไปเลยครับพี่เพ้ง
    รอบแรกดูเกร็งๆไปนิด่าจะยังไม่ชินสนาม
    ส่วนรอบสองและสามแหร่มมากแต่ดูกังวลตอนโดนัทนะครับ
    น่าจะดึงเบรคมือแล้วอัดสวนไปเลยท่าจะเวริค์กว่านี้อ๊ะครับ

9. mafialady

mafialady New Member Member

235
    22
    0
    ทำใจครับรถเราเสียเปรียบเรื่องช่วงความยาวของรถ

10. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    เบรคมือดึงไม่ติดครับน้องตั๊ม อิอิ

11. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เง้อออออออออ

12. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ต้องทำเบรคหลังแบบน้องเหลืองของตั๊ม น่าจะจับดี:D

13. RollriderS

2,318
    9
    0
    ก็ใส่เลยดิครับพี่เพ้งรวมๆไม่น่าเกินสามหมื่น อิอิ

14. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

15. RollriderS

2,318
    9
    0
    หน้าดิสหลังดิสแต่เบรคมือดรัมนะก๊าบ
    จับเป็นอยู่ๆ อิอิ

16. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    หรือจะเปลี่ยนแนวดีหนอ:rolleyes:

17. RollriderS

2,318
    9
    0
    เหอๆๆๆๆๆๆ

18. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้