ของกล่าวคำขอโทษกับทาง Mo-Emag และทุกๆทีมในงาน บอลที่สาย 1

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ข้อKing, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
    ผมเป็นตัวแทนทีมในนาม CLUB FOR PLAY มากล่าวคำขอโทษ กับพี่น้องทุกคน ที่มีเหตุการณ์ไม่คาดคิดเกิดขึ้น และเรื่องราวทั้งหมดที่บานปลายไปไกลเกิน จนทำให้ นักข่าวสื่อมวลชน ได้รับบาดเจ็บจากการมีเรื่องทะเลาะวิวาท ในงานบอลของ Mo-Emag ด้วยครับ และขอกล่าวคำขอโทษเพื่อนๆทุกๆทีมที่มาแข่งขันในงานที่มีเรื่องวุ่นวายปานปลายใหญ่โต และ ขอโทษทาง Civic FD ที่เกิดเหตุรุนแรงมา ณ ที่นี้ ขอบคุณ พี่โอ๋ Mo-Emag ที่ช่วยประสานงานให้ทาง For Play ได้พูดคุย กับทาง Civic FD ปรับความเข้าใจกัน และขอให้ครั้งนี้ เป็นบทเรียนสำคัญกับคำว่าเกมส์กีฬา และคำว่าเพื่อนฝูงที่ไม่รู้จักแต่ชอบอะไรในสิ่งเดียวกัน ว่าไม่น่าเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น จริงๆๆๆๆ ขอบคุณ Civic FD ที่โทรมาคุยกับผมอย่างสุภาพ และปรับความเข้าใจกันแบบไม่มีอะไรกัน ขอบคุณ M และ คุณ P หรื่อ T ไม่แน่ใจครับ ขอบคุณมากที่เราเข้าใจกันมากขึ้น และครั้งหน้าทาง For Play จะขอนัดเจอกับทางทีมฟุตบอลเพื่อปรับความเข้าใจกันอีกครั้งให้ทางทั้ง 2 ทีม มีความเข้าใจกันมากขึ้นกว่านี้นะครับ

(ผมเรียบเรียงข้อความไม่ค่อยเก่ง ไม่ค่อยเขียนอะไรยาวๆ แต่สิ่งที่เขียนมาออกมาจากใจผมและพี่ๆน้องๆในทีมทุกๆคน)

ขอบคุณ และ ขอโษด้วยครับ

เอ๋ (ก่าง) ฉายาใหม่..........พงศ์กวี เลอมานกุล:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2009
    zatan, nikexposure, Fluid และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    ขอโทษพี่ๆทุกทีมcar club
    ขอโทดพี่โอ๋และทีมงานที่โดนลุกหลง
    ด้วยความขาดสธิของผมมันจึงมีเหตุการแบบนี้เกิดขึ้นผมจะจำไว้เป้นบทเรียน ต่อไปผมจะใช้สติมากกว่าอารม ขอโทษพี่เอ๋ที่ผมไม่ฟังตอนพี่ห้าม ขอโทษพี่ยา+เพื่อนๆ For play ที่สร้างปัญหาใหญ่โต ขอโทษจากใจจิง

TONG FOR PLAY หรือ อ้วนกร่าง<ได้ฉายาตามพี่เอ๋มาอีก 1 5 5 5 >

หวังว่าจะได้ร่วมเตะบอลกันอีกนะคับ FD thailand
    ปล อุส่าเชียร์ซะเสียงหาย อดได้ถ้วยกองเชียร์ดีเด่นเลย 5 5 5 5

Fluid ถูกใจสิ่งนี้
  3. mo-emag.com

mo-emag.com New Member Media

34
    3
    0
    ทีมงาน MO-EMAG ขอขอบพระคุณทุก CAR CLUB ที่ได้เสียสละเวลามาร่วมสนุกกันครับ การขอโทษและการให้อภัยเป็นสิ่งที่สังคมไทยทุกวันนี้เหลือน้อยเต็มที แต่ก็มีให้เห็นที่นี่ และMO-EMAG ก็ต้องกราบขออภัย พี่น้อง CAR CLUB ทั้ง 11 CLUB ได้แก่
    1 MEDIA
    2 BMWE30THAILAND
    3 ART STICKER CLUB
    4 DPU CLUB
    5 NUDY CLUB
    6 Club Forplay+Temionachi
    7 Club 1500
    8 MLR THAILAND
    9 TIIDA CLUB THAILAND
    10 CIVICFDTHAILAND
    11 CEFIRO-THAILAND
    กับบางสิ่งที่ MO-EMAG ยังทำได้ไม่ดีพอ ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงครับ

ขอบพระคุณเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ทุกท่านมากๆครับ ที่ให้อภัยซึ่งกันและกัน MO-EMAG ขอชื่นชมและขอบพระคุณอย่างสุดใจครับ

4. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    ยังไงก้อขอโทด ทุกๆฝ่าย นะคับ ที่มีปัญหาแบบนี้ขึ้น

แระต้องขอโทดพี่โอ๋แระทีมงานMo-Emag ทุกท่านนะคับ

แระถ้าโอกาศต่อไป พวกผมขอ รีดเดอร์ดีเด่นนะคับพี่ 555555555555+

5. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    ตามนั้นคับสุภาพชนตัวจริงกับคำขอโทษไม่ได้เสียศักสีนะคับ
    ขอชืนชมคับลูกผู้ชายตัวจริงคับ

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เยี่ยมครับ มีน้ำใจนักกีฬากัน ขอชมเชย

(ปล.ไอ้เก่ง เป็นไรมากป่าว)

7. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
    ส่งตัวไปรักษาดั๋งแล้ว ยุบไปหลายมิล อิอิ:D

8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ยอดเยี่ยมมากทุกฝ่าย ทุกท่านเลยคับ :D:D:D

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    55555

10. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    " กีฬา " สร้างมิตรภาพ น่าชื่นชมครับมีน้ำใจนักกีฬาทุกคน

11. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
  12. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    กีฬาเปนยาวิเศษ

13. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    เรื่องจบลงด้วยดี ก้อดีเรยค๊าบพี่น้องค๊าบ :D

14. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ลูกผู้ชายตัวจริงต้องแบบนี้ครับ กีฬาสร้างความสามัคคีและมิตรภาพ

15. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ดีใจที่ทั้ง 2 ผ่ายได้พูดกันให้เข้าใจ

กีฬาสร้างสามัคคี

16. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ดีแล้วครับ ดูมาซักพักแล้ว ทำถูกต้อง จะถูกจะผิด อย่าไปพูดถึง เอาเพื่อนไว้ก่อนดีแล้ว ที่สำคัญคนจัดเขาจะได้สบายใจ

+ ให้ดีก่า

17. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    จบแบบนี้สิครับ แมน มากๆ

ทุกคนล้วนเคยผิดพลาด

แต่อาจจะด้วยตั้งใจ หรือไม่ตั้งใจ

บางครั้งมาทบทวนใหม่ หากเรามีสติมากกว่านี้

เรื่องมันคงไม่เกิด

แต่หากมันเกิดมาแล้ว สิ่งที่ดีๆ ที่ควรค่าแก่การจดจำ

จะอยู่กับเราตลอดไป

ส่วนสิ่งที่ไม่ดี สิ่งที่ผิดพลาด เลวร้าย

เราต้องยอมรับมัน และเก็บเอาไว้เป็นบทเรียน....

ขอนับถือน้ำใจทั้งสองฝ่าย ที่ ประสานงานกัน และเคลียร์กัน

ให้เรื่องจบด้วยดี

และนี่จะเป็นอีกเหตุการณ์หนึ่ง ที่ Car Club ทุกคลับ

ควรเอาเป็นตัวอย่าง ในการที่จะเคลียร์ปัญหากัน ให้เรื่องที่เกิดขึ้น

จบลงด้วยดี

For Play นาย แมน มาก

18. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    จบด้วยดี
    ดีแล้วครับ เล่นรถด้วยกัน
    มีไม่เข้าใจกันบ้าง คุยกันดีๆใจเย็นแต่แรกก็จบแล้ว

19. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    Cool for play!!...

cheers,

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
  21. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ดีแล้วครับจบด้วยดี ปรบมือให้

22. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    รู้จักให้อภัยและขอโทษ ชืนชมครับ

23. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ดีใจจริงๆ ที่ทุกอย่างจบลงด้วยดีครับ

ขอให้กำลังใจผู้จัดอีกที ด้วยครับ

24. Rookie

Rookie New Member Member

26
    3
    0
    อ้าวววว กลายเป็นว่าอยากได้ถ้วย กองเชียร์กันทั้งนั้น

งั้นคราวหน้าจัดแข่งเชียร์ลีดเดอร์ไปเลยมั๊ยครับ

55555555555 แล้วหาทีมมาเตะบอลประกอบ

25. DOE

DOE New Member Member

19
    0
    0
    จะเอาถ้วยกองเชียร์ดีเด่น ผ่านเซฟิโร่-ไทยแลนด์ให้ได้ก่อนครับ555++

ถ้ามีงานหน้าพวกเราจะมาป้องกันแชมป์กองเชียร์ครับ....อย่าลืมซ้อมเชียร์นะครับ เอา...3...4 สู้ ๆ

ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุกคลับนะคับ และทีมงานด้วย งวดหน้าจัดอีกนะครับ แล้วก็อย่าลืมจัดแข่งกองเชียร์ด้วยนะ ขอโชว์ถ้วยอีกสักครั้งเถอะ...555++ เห็นแล้วปลื้ม.....พวกเราน่าเชียร์ลีดเดอร์เนอะ 5555++
    ปล.มีข้าวฟรีด้วยรึ ทำไมพวกผมไม่ได้กินเลยอะ เสียดายยยยยยยยย...

26. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
  27. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    ผมบอกแล้ว ม สยามน่ารักทุกคน ไม่เชื่อวนเข้า ม จิ แจ่มๆเพียบๆๆๆๆ

28. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ชักอยากไป ม. สยามแล้ว ....... ^^

29. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ขอโทษทุกฝ่ายด้วยนะครับ.....

ม.สยามไม่ค่อยได้เข้า แต่พอทราบมาว่า

โรงร้อน นี่เปงที่เด็ด เลยใช่ป่าวครับ

ขับผ่านทีไร สับขาหลอกกันใหญ่ อิอิ....

30. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    so good ...happy ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้