สงสัยเรื่องตัวปรับอุณหภูมิแอร์3ปุ่มครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ballasung, 19 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    คือตอนนี้ผมมีอุปกรณ์ที่จะติดแอร์3ปุ่มแล้วแต่ว่าเห็นในกระทู้เก่าๆบอกว่าถ้าทำไม่เต็มระบบมานจะปรับอุณภูมิไม่ได้เลยเย็นตลอดผมเลยสงสัยว่า ผมเคยเห็นกรอบแอร์ ES มันเป็นแบบ3ปุ่มเหมือน EK ก็เลยอยากทราบว่าเราสามารถเอาตัวVOLUMEปรับอุณหภูมิของ ES มาใส่กะ EK ได้ปะครับผู้รู้ช่วยทีครับ

2. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ผู้ใดรู้ช่วยตอบหน่อยคร้าบ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    3 ปุ่มแบบออโต้หรือไม่ออโต้ครับ ถ้าไม่ออโต้ทำได้(คุณ EKแปดริ้วตอบไว้แล้ว) ส่วนถ้าเป็น 3 ปุ่มออโต้อาจจะต้องรอนิดนึงครับผมกำลังเรียบเรียงอยู่

4. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    จัดเลยครับ รอชมครับ
    มีสิ่งดีดีมาให้กันอีกแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้