ขอขอบคุณทุกๆท่านกับงานRacing Under Ground RunStop Gymkhana 09 สนาม2โดยอ๋อง

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอขอบคุณทุกความมันส์ ในงานนี้ครับ
    ผมขอบอกอีกเสียงว่า มันโคตรรรรรร
    ทุกๆรุ่นทุกการแข่งขัน ไม่ว่าจะเป็นรุ่นเล็ก
    รุ่นใหญ่ รุ่นน้อย มันส์ทุกรุ่นก็ว่าได้ครับ
    ดีใจแทนผู้ชมคนดู และนักแข่งทุกท่าน
    ที่ได้เห็นการขับแบบGymkhana ที่ห่างหายไปเป็นเวลานาน
    และขอขอบพระคุณ ท่านผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน ได้แก่
    RunStop เฮียไชยรัยตร์, พี่แอน ,พี่แพน และ ทีมงานทุกๆท่าน
    Jpv สารหล่อลื่นแห่งโลกอนาคต (เฮียภาดา)
    นิโตะ เฮดเดอร์เทอร์โบ โดย เฮียเก๊า
    ชูก้าบีชโกคาท
    Art Sticker พี่อาทต์ และทีมงาน สนใจสติกเกอร์แต่งรถ ที่นี้เลย สายไหม26
    Racing Garage พี่โอ๋ ของแต่งรถทุกประเภท (ขอบคุณพวงมาลัยครับพี่โอ๋)555
    Hankook บ.เคซีซี ออโต้ไทร์ จำกัด โดย คุณหนุ่ม ชาญยุท
    ขอขอบพระคุณ บ.ไทยน้ำทิพย์
    ขอขอบพระคุณตลาดประตูกรุงเทพ
    ขอขอบคุณ ส.น.สายไหม ท่านผู้กำกับ และ เจ้าหน้าที่ทุกท่าน
    ขอขอบคุณทีมงานรถพยาบาล และ ทีมงานช่วยชีวิต ชุดใหญ่
    ขอขอบพระคุณชาวบ้านพี่ๆน้องๆลุงๆป้าๆ ชาวสายไหมตลาดประตูกรุงเทพ
    ขอขอบพระคุณนักแข่งทุกๆๆๆๆท่าน ทุกๆๆๆรุ่น
    ขอขอบคุณRacing underGround (พี่มิค)และทีมงานทุกท่าน
    ขอขอบพระคุณทุกเสียง ,ทุกข้อความ,ทุกความคิดเห็น,ทุกคำชมและคำติชม อิอิ
    ขอขอบคุณ คุณแม่ ที่มาช่วยดูแล ปากท้องทีมงาน และ ทำความเข้าใจให้กับพี่ๆน้องแม่ค้าพ่อค้า ที่
    ตลาดประตูกรุงเทพ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ไม่ได้พูดถึงเพราะนึกไม่ออก

สุดท้าย ขอขอบพระคุณทุกๆท่านจากใจจริง ....ลืมขอบคุณตัวเอง ขอขอบคุณอ๋องคราบบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2009
  2. Aekasit2

Aekasit2 New Member Member

7
    0
    0
    เยี่ยมเลย ได้ดู แค่ ตอนซ้อมกะ open ก็ กำไล แล้ว

3. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    สนุกมากมายครับ ได้เพื่อนๆเพิ่มด้วย

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ก็ขอขอบคุณทางผู้จัดด้วยนะคับที่ทำให้มีรายการดี ๆ มันส์ ๆ เกิดขึ้น

วงการจิมจะได้กลับมาอีกครั้ง ไม่ซิ จะได้โตกว่าเมื่อก่อนซะอีก

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ขอบคุณผู้จัด และสปอนเซอร์งานทุกท่านนะครับ ที่ทำให้มีงานดีๆแบบนี้

6. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    งานนี้มันส์สุดยอดๆๆๆๆๆ

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    จัดไปเรื่อย ๆ

จัดขึ้นบ่อย ๆ

ไปงานนี้ 2 สนามละ

ดีใจแทนผู้จัดมาก ๆ

คนมาลงแข่งเพียบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้