สอบถามเรื่องกระจกมองข้าง isuzu

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย runing, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. runing

runing New Member Member

10
    0
    0
    ไม่ทราบว่ากระจกมองข้างตามรูปเป็นของรุ่นอะไร และถ้าจะใส่ต้องแปลงเยอะหรือเปล่าครับ ใช้งบประมาณเท่าไรครับ (ต้องขออุญาติเจ้าของรูปด้วยนะคับ)

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อิอิ รูปแรก รถเพื่อน ชื่อ นาว ตอนนี้มันไม่ใช้รถคันนี้ล่ะ

กระจกรถมัน ไม่รู้เค้าเรียกว่า ทรงอะไรอะ กัวเรียกผิด 555+

เพราะใส่ อยู่แต่คนละทรงกะของเพื่อน อะ

ไปซื้อที่ วรจักร ชั้นใต้ดินในตึก อะ คู่ นึง 2500 ไม่ต้องแปลงขาเลย เอามาใส่ได้เลย เปนปรับไฟฟ้าด้วย

แต่เป็นสีดำด้านเลยนะ ถ้าซื้อมารถเปนสีดำ ก้อไม่ต้องทำสีหรอก เปลือง 55+

แต่ถ้ารถเปนสีอื่นก้อทำอ่ะ ลองดูนะ

อันนี้ที่เราไปซื้อ วรจักร มาใส่รถอะ
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กรกฎาคม 2009
  3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ไม่แน่ใจว่ารูปบนสุดเป็นของ A31 หรือเปล่านะครับ แต่สวยดีครับ..

4. runing

10
    0
    0
    พอดีอยู่ยุดยา วรจักร มันจะไกลไปหน่อย แถวๆรังสิตมีไหมคับ

5. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    รังสิต ลองไปเดินพูนทรัพย์จิคับ

---------- Post added at 08:27:15 ---------- Previous post was at 08:27:00 ----------

รังสิต ลองไปเดินพูนทรัพย์จิคับ

6. ZOOM

ZOOM New Member Member

46
    0
    0
    คันสีฟ้าน่าจะเป็นของ เซฟอ่ะครับ

7. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    คันบน A31
    คันล่าง 200SX

8. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    คันบน A31
    คันล่าง 200SX

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ชอบแม็กซ์หน้าคันข้างบนมาก (สวยมากมาย) :D

10. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    เห็นที่ตลาดพูลทรัพย์มีขายอยู่ ลองไปหาดูครับ

11. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    สวยดีครับ อยากเปลี่ยนเหมือนกัน

12. runing

10
    0
    0
    ขอบคุณคับ เดี่ยวจะลองไปดูที่ตลาดพูลทรัพย์

13. up pu up up up

แล้วถ้ามีกระจกแล้วอะครับแต่ขาไม่ตรง ที่ผมได้มาเป็นของ200sx อะครับ แล้วต้องไปร้านไหนที่รับหล่อขาใหม่อะครับ ช่วยแนะนำทีครับ

14. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    ลองถามตามร้านทำไฟเบอร์รถยนต์อ่ะครับ

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ตามนี้เลยครับ เนรมิตได้ทุกอย่าง :D

16. up up up up up up

พี่ๆว่ามันจะแพงมากไหมครับเอาแบบทำสีเสร็จสัพเลยอะครับ แถวบ้านไม่ค่อยมีร้านนะครับถะพี่ๆพอรู้ก็แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

ที่ผมเคยทำไม่เกิน 2,000 บาทครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้