ประกาศเตือนพี่ๆน้องๆในคลับสำหรับหน้าฝนนี้ครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    กระผมใคร่ขอเสนอการประกาศเตือนพี่ๆน้องๆในคลับสำหรับหน้าฝนนี้ครับ

ด้วยเนื่องจากช่วงนี้อากาศเริ่มแปรปรวนมากขึ้นเนื่องจากหน้าฝนได้ย่างเข้ามาแล้ว
    และผมได้สังเกตุเห็นฝนที่ตกหนักมากมายขึ้นกว่าแต่ปีก่อนๆที่เจอ

เลยอยากจะขอเตือนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเรื่องการขับรถกันด้วยนะครับ
    โปรดใช้ความระมัดระวังกันให้มาก
    อย่าประมาทในการขับรถจนเกิดอุบัติเหตุกันเลยนะครับ

และสุดท้ายนี้ขอให้สิ่งศักด์สิทธิทั้งหลายช่วยคุ้มครองเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในคลับนี้
    ให้ปลอดภัยจากอันตรายและอุบัติเหตุทั้งปวงด้วยเถิดครับ

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    แบบนี้ต้องเปลี่ยนยางAD-08ซะแล้นนน

แต่ตอนนี้ใช้แต่ขับ4 ง่ะ โครโนสจอดอย่างเดียว

3. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    ขอบคุณครับพี่

4. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    .....สาธุ ฯ.....

5. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    THK พี่ตั้ม ค๊าบบ

เจอกันทุกวันศุกนะเด้อๆ

:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้